ผู้เขียน หัวข้อ: งานคาราโอเกะในโรงแรม AMORA กับเครื่องเสียงรากหญ้าครับ 25/10/57  (อ่าน 7009 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
Re: งานคาราโอเกะในโรงแรม AMORA กับเครื่องเสียงรากหญ้าครับ 25/10/57
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 10:10:11 น. »
 :th2: :th2: :cheer: :cheer:สุดยอดมากเลยครับ

ออฟไลน์ สุภชัย

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 97626B38 กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)
Re: งานคาราโอเกะในโรงแรม AMORA กับเครื่องเสียงรากหญ้าครับ 25/10/57
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2014, 15:09:35 น. »
โอเลยครับ.... แล้วอย่าลืมแนะนำคนอื่นต่อนะครับ เป็นการลงทุนตลอดชีวิตที่คุ้มค่าครับ กับ โปรแกรม+HL
ผมมีสองตัว หาย1 ไม่ออกงานครับไว้ร้องที่บ้าน ให้เขาอิจฉาเล่น ตอนเทศการ ประมาณว่าบ้านนี้เสียงดีจังเลย...

ประสบการณ์กับโปรแกรม+HL ครับ ผมไปอบรม แทบเล็ด ที่รีสอร์ทแห่งหนึ่ง คงเป็นช่างไฟฟ้าอย่างท่านว่าและครับมาคุมเครื่อง ใช้ โปรแกรมแคร็ค กับ การ์ดออนบอร์ด เขาร้องก้นทีละโต๊ะ พอถึงโต๊ะผม ผมขอเอาโน็ตบุคผมเปิดเพลงเอง.....แล้วก็ต้องนั่งคอย :cry: :cry: ว่าเมื่อไหร่มันจะเลิกร้องกันซะที จะเอาโน๊ตบุคไปทำงาน :cry: :cry:

แนะนำหลายคนแล้วครับ เวลาไปออกงานก็โชว์ Logo ขึ้นหน้าจอเลยครับ

งานเริ่มหรูขึ้นเรื่อยๆครับ  :th1:   :th2:

ขอบคุณครับ

งานหรูหรืองานรากหญ้าก็เครื่องเดิมครับ อิอิ

สุดยอดครับ :D

:th2: :th2: :cheer: :cheer:สุดยอดมากเลยครับ

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ