ผู้เขียน หัวข้อ: ทดลองโปรเจค Sonar 8 ตัวใหม่ของครูภูม เล็กและเร็วกินแรงเครื่องน้อยมาก ๆ  (อ่าน 23355 ครั้ง)

TKT131

• บุคคลทั่วไป
เหมือนกันครับ กลับไปใช้ 5 ตัวเต็มเหมือนเดิมแล้วครับ

ใช้ 8.0.2 ตัวเต็มดีกว่า ครับ ยืนยัน นั่งยัน นอนยันครับ

ออฟไลน์ นก88

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#8CA8D2EC
ใช้ตัว8.2แต่ไม่เจอปลั๊กอินเลยใช้ตัว7เหมือนเดิม

TKT131

ใช้ตัว8.2แต่ไม่เจอปลั๊กอินเลยใช้ตัว7เหมือนเดิม

ผมว่าท่านลง 8 micro ไปก่อนแล้วใช้ไหมครับ แล้วกลับมาลงตัวเต็ม

ถ้าเป้นเช่นนั้น มันจะมองไม่เห็นปลั๊กอิน เพราะว่าไอ้เจ้า ไมโคร มันไปสร้าง รีจีส ไว้

ต้องลีสตรอ กลับวันที่ยังไม่ได้ลง แล้วค่อยลงไหม่ เชื่อผมเฮอะ 55 โดนมาแล้ว

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
เรียน ท่านกุดจี่เมืองแพร่ ครับ ผมจะ PM แต่ตู้ของท่านเต็มครับ

ขอบคุณสำหรับ โซน่า 8.0 ตัวเต็ม  ครับ

๑) ที่ท่านว่า  หมายความว่า โซน่า 8.0 ไมโคร  มันสร้างรีจีส ไว้   ทำให้เวลาเราลง โซน่า 8.0 ตัวเต็ม  ก็ไม่สามาถใช้ เอฟเฟคและปลักอิน ได้ ใช่ไหมครับ

๒) ถ้าใช่ ตามข้อ ๑  แล้วกรณีผมลงโซน่า 8.0 ไมโคร  ไปแล้ว  จะกลับไปลง โซน่า 8.0 ตัวเต็ม  จะแก้ยังไงให้มันใช้เอฟเฟคและปลักอิน ได้ครับ

**** ลองแล้ว เครื่องผม โนตบุค AMD  Dual Core  1.8 GHz  แรม 2 GB  เล่นโซน่า 8.0 ไมโคร เกิดการ drop out บ่อย เล่นโซน่า 8.0 ตัวเต็ม  หรือ โซน่า 6.2 ตัวเต็ม  ไม่ drop out  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 มกราคม 2009, 08:44:27 น. โดย เสธ.รุณ »

TKT131

เรียน ท่านกุดจี่เมืองแพร่ ครับ ผมจะ PM แต่ตู้ของท่านเต็มครับ

ขอบคุณสำหรับ โซน่า 8.0 ตัวเต็ม  ครับ

๑) ที่ท่านว่า  หมายความว่า โซน่า 8.0 ไมโคร  มันสร้างรีจีส ไว้   ทำให้เวลาเราลง โซน่า 8.0 ตัวเต็ม  ก็ไม่สามาถใช้ เอฟเฟคและปลักอิน ได้ ใช่ไหมครับ

๒) ถ้าใช่ ตามข้อ ๑  แล้วกรณีผมลงโซน่า 8.0 ไมโคร  ไปแล้ว  จะกลับไปลง โซน่า 8.0 ตัวเต็ม  จะแก้ยังไงให้มันใช้เอฟเฟคและปลักอิน ได้ครับ

**** ลองแล้ว เครื่องผม โนตบุค AMD  Dual Core  1.8 GHz  แรม 2 GB  เล่นโซน่า 8.0 ไมโคร เกิดการ drop out บ่อย เล่นโซน่า 8.0 ตัวเต็ม  หรือ โซน่า 6.2 ตัวเต็ม  ไม่ drop out  ครับ

ข้อ 1 ได้ครับ ถ้าท่าน อยากได้ ก็พีเอ็มมาครับ เดียวจัจัดส่งให้ครับ ตอนนี้ผมลบแล้วครับ เอะแต่เมื่อวานผมส่งพีเอมไปท่านได้รับไหมครับ

ข้อ 2 ท่านต้องรีสตรอกลับวันที่ยังไม่ได้ลง ไมโคร แล้วจึงจะลง ตัวเต็มได้ครับ