ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเรื่องซาวด์ฟ้อนท์  (อ่าน 1592 ครั้ง)

นายตะวัน

• บุคคลทั่วไป
ขอความช่วยเหลือเรื่องซาวด์ฟ้อนท์
« เมื่อ: วันที่ 3 สิงหาคม 2007, 20:14:48 น. »
ผมต้องการปรับแต่งปรับเปลี่ยนซาวด์ฟ้อนท์ เมโลดิค พอปรับเปลี่ยนได้ไม่มีปัญหาครับโดยใช้ SOUNDFONT LIBRARIAN แต่เสียงกลองจะทำอย่างไรครับ เช่นเราไม่ชอบเสียงสะแนร์หรือคาวเบล ของซาวด์ฟ้อนท์ที่ใช้อยู่ อยากเอาสะแนร์หรือคาวเบลจากซาวด์ฟ้อนท์อีกตัวหนึ่งเข้ามาใส่จะทำอย่างไรครับ ท่านผู้รู้ช่วยอธิบายด้วยครับ......