ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานกำนันขาวกับบ่าวอ้น โซดาน้ำ มีป๋าขลุ่ยไปแจมด้วยครับ....  (อ่าน 10376 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
เห็นอีกแล้ว ใช้มิกส์ 2 ตัว..

kunjoi

• บุคคลทั่วไป
น่าจะจริงครับ คนซ้ายสุดถูกแสงแดดจนพองไปทั้งตัวเลยสังเกตุดูที่ดือสิ
สงสัยจะจริงครับท่าน

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
ท่านกำนันบอกว่าเป็นคนของประชาชน ต้องคอยดูแลช่วยเหลือ แม้กระทั่งนักร้องยังไม่มีเงินซื้อเสื้อผ้าท่านก็หางานให้ทำ คนของประชาชนจริง

kunjoi

• บุคคลทั่วไป
แหล่ม ครับผม
Line มันอยู่ของมันดีๆ
ทำไมชอบ ทับกันจัง
ถ็าเป็นผู้หญิง สงสัย...... >:D :police: ??? ;D
ก็เพราะนักร้องเขาไม่ให้ทับน่ะซิ
จึงต้องเล่นทับลายน่ะ...อิอิ :em19: :em19: