ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณท่านวิทยา คณะผู้บริหารและทีมงานทุกๆท่านมากๆครับ  (อ่าน 1375 ครั้ง)

ออฟไลน์ TAKASHI

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#8D021120,6ED88ED0,42D507A5_x-men+ครูภูม
ทั้งช่วยเหลือ ทั้งดูแลไม่เคยทอดทิ้งในยามที่เจอปัญหา
ให้คำแนะนำ วิธีแก้ที่ดีเสมอมา ขอบคุณที่สร้างสรรค์ความบันเทิงสิ่งดีๆ
ให้ทุกๆท่านได้มีความสุขกับการ ร้อง รำ ทำเพลง และ อนุรักษ์วงการดนตรีของบ้านเรา
ขอบคุณมากๆครับกับของขวัญที่มอบให้มา

:thank1:ขอให้ทีมงานทุกๆคนมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยทุกๆคนนะ :thank1: