ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญสมาชิกeXtreme karaoke ที่ใกล้เคียง สมบัติซาวด์จะทดสอบเครื่องเสียงครับ  (อ่าน 26824 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ที่สนามสถานีรถไฟใหม่หนองคาย  ที่ทดสอบครั้งนี้ มีตู้ลำโพงเจบิน   จะมีดอกทดสอบ  2241และ 2242  เดนราก  JB 1800 N  เปรียบเทียบแต่ละรุ่นครับ  เอาแอมป์แต่ละรุ่น   จะมีมิกช์   ครอส  เอามาเปรียบเทียบกันเลย   ค่าอาหารกลางวันฟรี  วันที่  26  ที่จะถึงนี้ครับ   จุดประสงค์ที่จัดครั้งนี้  ผมอยากให้ชาวหนองคายได้รู้จักโปรแกรมเอ็กกตีมและ เว็บไซเอ็กกตีมให้มากกว่านี้และแนวทางเสียงครับ   ผมขอถามทุกๆท่านหน่อยครับดีมั้ยครับ  ท่านจะคิดยังไงครับ    ว่าจะจัดเวที่อย่างนี้ครับ

creator2006

• บุคคลทั่วไป
น่าไปจังครับ....ข้ามไปฝั่งโน้นด้วยคราวที่แล้ว ซื้อ Black ข้ามกลับมา 5 ลัง เหลือกลับถึงบ้าน 2 ลัง เพื่อนตามข้างทางขอแบ่งไปชิมตลอดทาง

อิ...อิ...วิ่งเร็วบ้างล่ะ...ไม่เดินรถชิดขอบทางด้านซ้ายบ้างล่ะ..เอา..เอา แบ่งกันไปชิม.. :cheer1:

tukae

งามหลาย แต่หลังโล่งไปนิด หาผ้างาม ๆ ปิดหลังหม่องนักดนตรีสิเด่นขึ้นหลายเด้อครับ....

singlepete

เอ  คณะก่อการก้อยอุดร-สกล ไปไหนหมดนะ  สนใจไหมครับ

แต่ดูท่าหัวหน้าคณะคงจะแห้วแน่ ๆ ครับ  ภารกิจรัดตัวครับ

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
หากบ่ติดภารกิจเร่งด่วนเดี่ยวเจอกันครับ  :beer: :beer: :beer:

ออฟไลน์ เทพหรรษา

• ระดับ 4
  • *
  • HL#68E53C80 ดช.เคยโสด
เตรียม แคนไว้แน่เด้อ   แคนแมคเกรเกอร์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ครับวันที่ 25  อาจารย์เล็กจะมาตั้งแต่  จ.สุรินทร์  ท่านอยากไปเที่ยวฝั่งลาวจะพาท่านไปเที่ยวทั้งวันเลยครับ  เย็นๆกลับตื่นเช้ามาจะทดสอบเครื่องเสียงให้ท่านฟังเอาลำโพงแต่ละรุ่นเปรียบเทียบ   แอมป์แต่ละรุ่น   ครอส   มิกช์  ให้อาจารย์เล็กหายข้องใจไปเลยครับ
จึงขอเรียนเชิญสมาชิกเอ็กกตีมใกล้เคียง ท่าวางจริงๆหรือใจรักอยากรู้อยากเห็นขอเชิญน่ะครับ ผมจะได้เตรียมอาหารกลางวันได้ถูกครับ

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
สู้ๆ เอาใหดังระเบิดไปเลยเด้อ :devil:

• ระดับ 5
  • *
งามหลาย แต่หลังโล่งไปนิด หาผ้างาม ๆ ปิดหลังหม่องนักดนตรีสิเด่นขึ้นหลายเด้อครับ....
ครับอาจาร์ย :thank1:

• ระดับ 5
  • *
สู้ๆ เอาใหดังระเบิดไปเลยเด้อ :devil:
ครับพี่ยอด  หม้อ 5 แอมป์พอหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ

• ระดับ 5
  • *
หากบ่ติดภารกิจเร่งด่วนเดี่ยวเจอกันครับ  :beer: :beer: :beer:
พ่อต้องวางน่ะพ่อ

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ครับพี่ยอด  หม้อ 5 แอมป์พอหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ

ระเบิด.....ชัวร์ :devil:

• ระดับ 5
  • *
ระเบิด.....ชัวร์ :devil:
พี่ยอดหม้อหรือลำโพง  ระเบิดครับ

• คณะบริหาร
เป็นไปได้ทั้ง 2 อย่าง อิอิ

• ระดับ 5
  • *
พี่ยอดคือพูดอย่างงั้นหนอ.....อิอิ

• ระดับ 5
  • *
หม้อไฟ 5 แอมป์ คือสิน้อยแท้หนอ....เอาเครื่องปั่นไฟ สิบ่ดีกั่วบ่ครับ..... :party:
5แอมป์สองหม้อพอมั้ยป๋าไทครับ

ออฟไลน์ แจ๊ค-มายเฟรนด์

• ระดับ 5
  • *
  • SWEDEN HL#6D209855
เอาให้ได้ยินถึงสวีเดนแนเด่อครับ  :happy::D อยากฝังคือกัน :party2: :party2:

ออฟไลน์ อาเล็ก

• ระดับ 4
  • *
  • 6E674E74 (จากลุงกานต์)
 :zzz: ว้าวว...พี่สมบัติ...เยี่ยมไปเลยครับ...ผมจะได้ศึกษาหาประสบการณ์จากพี่ๆทั้งหลาย ....  :cheer:  ขอบคุณหลายๆเด้อ..ครับ

ออฟไลน์ ทิดแหลม

• ระดับ 4
  • *
  • 75231840(พี่..คนคอน)
อยากไป อยากไป  ....แต่ว่าสมุทรสงคราม กับ หนองคาย  มันไกล กันขนาดไหนนะ...เดินทาง 2 วันถึงเปล่าครับ  ถ้าไม่ได้ไปยังไงเก็บภาพมาฝากเยอะ เยอะนะ :th2: :happy: :th2: :happy: :th2: :happy: :th2: :happy: :th2: :happy: :th2: ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

• คณะบริหาร
5แอมป์สองหม้อพอมั้ยป๋าไทครับ

หายืมรถปั่นไฟดีกว่ามั้ง เซฟทั้งอุปกรณ์และทรัพย์สิน

tukae

พ่อต้องวางน่ะพ่อ

ประสานทีมงาน ส.สีดา หรือพี่เทพหรรษา ได้หรือยังครับ... ผมสิ gen รหัส ป่นพิณ อีสานอินเตอร์ ให้ไปทดสอบนำ ครับ

• ระดับ 5
  • *
ประสานทีมงาน ส.สีดา หรือพี่เทพหรรษา ได้หรือยังครับ... ผมสิ gen รหัส ป่นพิณ อีสานอินเตอร์ ให้ไปทดสอบนำ ครับ
ครับอาจารย์ดีครับ :thank1:

tukae

ครับอาจารย์ดีครับ :thank1:

ถ้าทั้ง 2 ท่านไปร่วมงาน ให้ยึด HL มาเสียบเลยนะครับ อ่า พี่มนตรีอีกท่านนึงครับ... ยังหารหัส HL ไม่ได้ครับ เดี๋ยวผม gen รหัส ทีมงาน ส.สีดา กับพี่เทพหรรษา ให้ครับ... ซักครู่

tukae

ถ้าทั้ง 2 ท่านไปร่วมงาน ให้ยึด HL มาเสียบเลยนะครับ อ่า พี่มนตรีอีกท่านนึงครับ... ยังหารหัส HL ไม่ได้ครับ เดี๋ยวผม gen รหัส ทีมงาน ส.สีดา กับพี่เทพหรรษา ให้ครับ... ซักครู่

โหลด sf ป่นพิณอีสานอินเตอร์ รอเลยครับ

โหลดที่นี่นะจ๊ะ

รหัส ทีมงาน ส.สีดา กับ พี่เทพหรรษา ไฟล์แนบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 กรกฎาคม 2009, 08:44:25 น. โดย นายยอด »

tukae

ส่วนเพลงทดสอบ ส่งเข้าประกวด 3 เพลง ใช้พรีเซ็ต ลูกทุ่ง หรือลำซิ่งเด้อครับ