ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญสมาชิกeXtreme karaoke ที่ใกล้เคียง สมบัติซาวด์จะทดสอบเครื่องเสียงครับ  (อ่าน 26826 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ส่วนเพลงทดสอบ ส่งเข้าประกวด 3 เพลง ใช้พรีเซ็ต ลูกทุ่ง หรือลำซิ่งเด้อครับ
:thank1:อาจารย์

tukae

• บุคคลทั่วไป
อันนี้ไว้ test แต่ละเสียงทีละชิ้นครับ จำไม่ได้ว่าได้แต่ใดมา แต่ก็ขอบคุณครับ ใช้ได้ดีมาก...

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
วันนี้ผมไปหา  ส.จ  ตึ่งมา  จะขอสถานที่สนามกีฬาจังหวัดหนองคายหม้อไฟ 30 แอมป์บ้างที่คนเยอะจะเปลื่ยนสถานที่ใหม่เพราะว่าสถานที่จอดรถดีกว้างขวางดี  ท่านก็รับปากครับท่านบอกว่าไม่มีปัญหามาเลยท่านว่าสถานีรถไฟหม้อ  5  แอมป์  ดีมั้ยครับ

ออฟไลน์ แคมเมอร์

• ระดับ 4
  • *
  • 440A42C7
ประสานทีมงาน ส.สีดา หรือพี่เทพหรรษา ได้หรือยังครับ... ผมสิ gen รหัส ป่นพิณ อีสานอินเตอร์ ให้ไปทดสอบนำ ครับ

บ่ให้อ้าย..นำบ้อ...อ้ายกะว่าสิไปอยู่เด...ขั่นอาว..ส.สีดากับอาวเทพหรรษา...เพิ่นให้ไปนำ....เจ้าภาพเพิ่นสิซวนบ่หนอ....

• ระดับ 5
  • *
บ่ให้อ้าย..นำบ้อ...อ้ายกะว่าสิไปอยู่เด...ขั่นอาว..ส.สีดากับอาวเทพหรรษา...เพิ่นให้ไปนำ....เจ้าภาพเพิ่นสิซวนบ่หนอ....
ยินดีครับป๋า  ผมอยากให้ป๋ามาอยู่ครับมาโชว์โปรแกรมเอ็กซ์ทรีมให้แขกดูครับดีใจหลายเด้อป๋าทุกๆท่าน  ทางอุดร  อำเภอเพ็ญ  สว่างแดนดิน  และทุกๆท่านที่วางจริงเชิญครับยินดีต้อนรับเสมอครับ

TSCyBeRcOm

5แอมป์สองหม้อพอมั้ยป๋าไทครับ

ลงเครื่องปั่นไฟ ดีสุดท่าน อย่าประมาท อาจดับทั้งคืนได้

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ลองติดต่อท่าน X men ขอยืมตัวต้นแบบชุดคอนโทรลไฟมาทดสอบด้วย ก็จะดีครับ...
 :th2: :th2:

• ระดับ 5
  • *
ลองติดต่อท่าน X men ขอยืมตัวต้นแบบชุดคอนโทรลไฟมาทดสอบด้วย ก็จะดีครับ...
 :th2: :th2:สเต็กดาวได้มั้ยป๋า  ผมมี 60 แอมป์ 2  ตัวครับป๋า

• ระดับ 5
  • *
ลงเครื่องปั่นไฟ ดีสุดท่าน อย่าประมาท อาจดับทั้งคืนได้
ข้อความส่งมามองไม่เห็นครับอ่านตรงไหนครับท่าน

• ระดับ 4
  • *
  • 440A42C7
ยินดีครับป๋า  ผมอยากให้ป๋ามาอยู่ครับมาโชว์โปรแกรมเอ็กซ์ทรีมให้แขกดูครับดีใจหลายเด้อป๋าทุกๆท่าน  ทางอุดร  อำเภอเพ็ญ  สว่างแดนดิน  และทุกๆท่านที่วางจริงเชิญครับยินดีต้อนรับเสมอครับ

สิไปอยู่ดอก..ขั่นหมู่เพิ่นมาไป...ถ้าฟังเบิ่งหมู่ก่อน...

:th2: :th2:

สิมาบ่ละ..อาจารย์...คิดฮอดอยู่เด้อ....

• ระดับ 5
  • *
สิไปอยู่ดอก..ขั่นหมู่เพิ่นมาไป...ถ้าฟังเบิ่งหมู่ก่อน...

สิมาบ่ละ..อาจารย์...คิดฮอดอยู่เด้อ....
คิดฮอดป๋าชั่นด๊อก  อยากให้มาโชว์เอ็กช์ทรีมชั่นด๊อกครับป๋า

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]

จังหว่า...พ่อใหญ่แคม คิดฮอดคือกันคับ..
ตั้งแต่กลับจากอุดร งานประจำ หลายคัก โดยเฉพาะเดือนนี้ทั้งเดือน..

• ระดับ 5
  • *
จังหว่า...พ่อใหญ่แคม คิดฮอดคือกันคับ..
ตั้งแต่กลับจากอุดร งานประจำ หลายคัก โดยเฉพาะเดือนนี้ทั้งเดือน..

ป๋าชาวางๆมาเด้อครับมาแน่นนำให้ข้อคิดลูกศิษย์ครับ :thank1:

ออฟไลน์ ดรีม มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 5C92A90B (x-men)

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ป๋าชาวางๆมาเด้อครับมาแน่นนำให้ข้อคิดลูกศิษย์ครับ :thank1:

ก็ตีตู้ให้ อ.ชา สักสองใบ เดี๋ยวแกก็ว่างมาเองแหล่ะ คริคริ :th2:

• ระดับ 4
  • *
  • 440A42C7
ก็ตีตู้ให้ อ.ชา สักสองใบ เดี๋ยวแกก็ว่างมาเองแหล่ะ คริคริ :th2:

:happy: :happy: :D :D :D

คิดฮอดป๋าชั่นด๊อก  อยากให้มาโชว์เอ็กช์ทรีมชั่นด๊อกครับป๋า

ทีมงานอุดรทราบแล้วเปลี่ยน....ไปรับผมด้วย..... ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ฮ่วย...บ่ไห่ คนอำเภอบ้านดุง ไปนำบ่ครับ....คือบ่เว้า...อิ อิ :mad245:  อยากไปม่วนนำอยูเด๊...เห็นตู้แล้วย่านคนตีกันไส่ครับ.... :cheer:

แน่ะ...คือว่า..ไทพัทยา..สั่นหนะ..

• ระดับ 5
  • *
ฮ่วย...บ่ไห่ คนอำเภอบ้านดุง ไปนำบ่ครับ....คือบ่เว้า...อิ อิ :mad245:  อยากไปม่วนนำอยูเด๊...เห็นตู้แล้วย่านคนตีกันไส่ครับ.... :cheer:
แถวนี้ไม่มีป๋ารับประกัน   ครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ที่แน่ ๆ ผมไปไม่ได้จริง ๆ ครับ  มีภารกิจยิ่งใหญ่ใกล้ ๆ โคราช วันอาทิตย์กะติดเวรอีก

ถ้ารู้ล่วงหน้านานกว่านี้น่าจะเปลี่ยนแผนได้เร็วขึ้นครับ  ขอบคุณครับท่าน

ขอให้ม่วนซื่น สนุกสนานได้พากันฟ้อนใส่แคนพี่เทพหรรษากันถ้วนหน้านะครับ

p.tosang17

สถานที่ตรงไหน บอกแนเด้อ ...

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
ทดสอบแล้วนำมาเสนอบ้างนะครับ ขอบคุณครับ :thank1:

tukae

บ่มีปาหัน และปัญหาครับ รหัสพี่แคมเมอร์ครับ  ยังขาดของพี่มนตรี ครับ... แจ้งข่าวเพิ่นนำแหน่ครับ...

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
โหลด sf ป่นพิณอีสานอินเตอร์ รอเลยครับ

โหลดที่นี่นะจ๊ะ

รหัส ทีมงาน ส.สีดา กับ พี่เทพหรรษา ไฟล์แนบครับ

ขอบคุณหลายๆครับ อ.ไก่  :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
อยากไปนำเด อ้ายสมบัติ เบิร์ดหาเวรออกก่อน อ๋อยยส์เป็นผู้คุมก็ติดคุกเป็นเนาะ เหอ เหอ :cheer:

• ระดับ 5
  • *
อยากไปนำเด อ้ายสมบัติ เบิร์ดหาเวรออกก่อน อ๋อยยส์เป็นผู้คุมก็ติดคุกเป็นเนาะ เหอ เหอ :cheer:
วางๆกะมาพี่เบิร์ด  มาด้วยใจรัก   อยากรู้อยากเห็น  พี่เบิร์ดอยากเอายังมาเปรียบเทียบกับเพิ่นเบิ่งกะได๋เด้อ  ครอส   มิกช์  เพาเวอร์   กะเอามาครับยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ   จากใจจริง

thepsuksan

เตรียมกับแกล้มไว้หลายๆๆเด้อ อาว....