ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญสมาชิกeXtreme karaoke ที่ใกล้เคียง สมบัติซาวด์จะทดสอบเครื่องเสียงครับ  (อ่าน 26822 ครั้ง)

tukae

• บุคคลทั่วไป
เตรียมกับแกล้มไว้หลายๆๆเด้อ อาว.... 

ตามคำขอครับท่านพี่เทพสุขสันต์... อิ ๆ เอาคัก ๆ เด้อครับ...

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
กับแกล้มสั่งมาจากนอก.......อิอิ

tukae

กับแกล้มสั่งมาจากนอก.......อิอิ

เสร็จงานนี้ สอย Hardlock กับหมอชาติ ไว้ซักตัวเด้อครับท่าน.. อิ ๆ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#9C012BFA
อยากไปนำเด อ้ายสมบัติ เบิร์ดหาเวรออกก่อน อ๋อยยส์เป็นผู้คุมก็ติดคุกเป็นเนาะ เหอ เหอ :cheer:
..น่าน..หละ..อยากเป็นผู้คุม ห้า หก เจ็ด .. :devil:
ถ้าเป็นผู้คุมสี่  พ่อใหญ่หว่า ซำบายแล้วปานนี้..เอิ้กกกกก..

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
สถานทีสนามกีฬาจังหวัดหนองคายน่ะครับวันที่ 26  นี้ครับ   หม้อไฟ  30  แอมป์  ที่จอดรถกว้างขวางครับแน่นอน

ออฟไลน์ เบิร์ดมิวสิค สกลนคร

• *
  • HL(1):8CA952E5 (2):6D2A9875 (3):5DE70497
วางๆกะมาพี่เบิร์ด  มาด้วยใจรัก   อยากรู้อยากเห็น  พี่เบิร์ดอยากเอายังมาเปรียบเทียบกับเพิ่นเบิ่งกะได๋เด้อ  ครอส   มิกช์  เพาเวอร์   กะเอามาครับยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ   จากใจจริง
ถ่าเคลียร์เวรได้สิพาบ่าวไทโส้ไปนำ อยากเห็นนี่แหล๋ว คือสิบ่มีหยังไปทดสอบกะเขาดอก สิไปหาผู้สาวลาว
มาทดสอบใจจักบาทบ่น้อ  เหอ เหอ ;D  ;D

..น่าน..หละ..อยากเป็นผู้คุม ห้า หก เจ็ด .. :devil:
ถ้าเป็นผู้คุมสี่  พ่อใหญ่หว่า ซำบายแล้วปานนี้..เอิ้กกกกก..
ซูมือนี้กะเป็นผู้คุมสี่ ยังบ่ได้ห้านำเขาดอกพ่อใหญ่หินกะดาย จังแม๊น จังแมน ข้าน้อยเบิ๊ดแฮงซูมื้อ
บั้น Dao กะเสียอย่างพ่อใหญ่หินวา  วาแตบ่อยากเป็นผู้คุมสี่คือเบิร์ดบ่ เหอ เหอ :hap5:  ;D   :cheer1: มวนด๋ายยย

• ระดับ 5
  • *
ถ่าเคลียร์เวรได้สิพาบ่าวไทโส้ไปนำ อยากเห็นนี่แหล๋ว คือสิบ่มีหยังไปทดสอบกะเขาดอก สิไปหาผู้สาวลาว
มาทดสอบใจจักบาทบ่น้อ  เหอ เหอ ;D  ;D
 ซูมือนี้กะเป็นผู้คุมสี่ ยังบ่ได้ห้านำเขาดอกพ่อใหญ่หินกะดาย จังแม๊น จังแมน ข้าน้อยเบิ๊ดแฮงซูมื้อ
บั้น Dao กะเสียอย่างพ่อใหญ่หินวา  วาแตบ่อยากเป็นผู้คุมสี่คือเบิร์ดบ่ เหอ เหอ :hap5:  ;D   :cheer1: มวนด๋ายยย
แต่ผมจะไปลาวกับอาจารย์เล็กวันนี้ 25  เด้อและหลายท่านที่จะไปครับ

m sound

แต่ผมจะไปลาวกับอาจารย์เล็กวันนี้ 25  เด้อและหลายท่านที่จะไปครับ
รีซีฟเวอร์ สัญญาณดาวเทียม c band ที่นั่น ถูก มาก เห็นพี่ๆ ที่เคยไป หิ้วมา 1500 ได้ตั้ง 5 เครื่องแน่ะ.ท่านใดเคยใช้บ้างครับ... ;D

ออฟไลน์ แคมเมอร์

• ระดับ 4
  • *
  • 440A42C7
บ่มีปาหัน และปัญหาครับ รหัสพี่แคมเมอร์ครับ  ยังขาดของพี่มนตรี ครับ... แจ้งข่าวเพิ่นนำแหน่ครับ...

ขอบคุณหลายเด้อ...อาวมนตรีเราไปจั่งได๋บู่...เดี๋ยวสิลองติดต่อเบิ่งอยู่.. :th2:

เตรียมกับแกล้มไว้หลายๆๆเด้อ อาว.... 

เจ้ากะสิไปนำหมู่อยู่บ้อ..พ่อใหญ่เคิก...

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
คั่นฝนฟ้า อากาศอำนวย สว่างแดนดินแจ้งจ่างป่าง....คือสิได้พ้อกั๋นครับ...พร้อมกับป่นพิณ ทุกตัว :th2: :th2: :D :Dเสียดายอยู่ระหว่างถือศีลอด...เฮ้อ...เมื้อยเด้้้้....

• ระดับ 5
  • *
คั่นฝนฟ้า อากาศอำนวย สว่างแดนดินแจ้งจ่างป่าง....คือสิได้พ้อกั๋นครับ...พร้อมกับป่นพิณ ทุกตัว :th2: :th2: :D :Dเสียดายอยู่ระหว่างถือศีลอด...เฮ้อ...เมื้อยเด้้้้....
บ่ได๊เด้อพี่พงค์ต้องมา  เอาเจบิน 2242  มานำ  4  ตู้ครับพี่พงค์อย่าลืม :thank1:

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
รีซีฟเวอร์ สัญญาณดาวเทียม c band ที่นั่น ถูก มาก เห็นพี่ๆ ที่เคยไป หิ้วมา 1500 ได้ตั้ง 5 เครื่องแน่ะ.ท่านใดเคยใช้บ้างครับ... ;D

ห๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
บ่ได๊เด้อพี่พงค์ต้องมา  เอาเจบิน 2242  มานำ  4  ตู้ครับพี่พงค์อย่าลืม :thank1:
ป๊าด...ใส่2242พู้นติ้   คือสิยางกายตู้บ่ได้เด้น้อป๋า ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
เสียดายจริงๆครับป๋า ผมเพิ่งกลับมาจากไปหาลูกที่หนองคายไม่งั้นคงได้ไปชมเป็นขวัญตาแน่ๆ ป๋า
เผื่อจะได้แนวทางมาปรับปรุงแก้ไขชุดของผมบ้าง

tukae

หมอพงศ์ ลองแบบบ่ต้องแยกไลน์เบิ่งแหน่เด้อครับ.. ว่าสิเป็นจั่งได๋กับชุด เจบิน

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
หมอพงศ์ ลองแบบบ่ต้องแยกไลน์เบิ่งแหน่เด้อครับ.. ว่าสิเป็นจั่งได๋กับชุด เจบิน

หรือว่าจะลองแบบ บ่ต้องเสียบปลั๊ก อิอิ :devil:

• ระดับ 5
  • *
วันนี้ขอใบอนุญาตใช้เสียงเรียบร้อยแล้วครับ  หัวหน้าเทศกิจ ก็จะมาดูด้วยครับ

m sound

ห๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ท่าน ยอด ถ้ามีโอกาสข้ามไป หรือมีพรรคพวก.ข้ามไปฝากหิ้วมาลองดูก็ได้ครับ.วันนี้ไปดูบ้านพี่ ที่ทำงานที่โรงงาน ฟีนิคซ์ พี่เขาใช้จานเดียว แล้วแยก รีซีฟเวอร์ ต่างหาก 3 ห้องเลยครับ.(ตัวละ500 จริง ๆครับ ถามแล้ว..) สมาชิกท่านใด..หิ้วมาฝากหน่อยก็จะเป็นพระคุณยิ่งครับ.(บ้านเรา พอใช้ได้ 1xxx ขึ้นครับ) :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
พี่บัติ หาผ้าสีแจ่ม ๆ มาใส่ฉากหลังสักหน่อย เพิ่มสีสรรค์ แจ่มเลยครับ :th2: :th2: :th2:

• ระดับ 5
  • *
พี่บัติ หาผ้าสีแจ่ม ๆ มาใส่ฉากหลังสักหน่อย เพิ่มสีสรรค์ แจ่มเลยครับ :th2: :th2: :th2:
ครับผมสั่งทำอยู่ครับ :thank1:

• ระดับ 5
  • *
ท่าน ยอด ถ้ามีโอกาสข้ามไป หรือมีพรรคพวก.ข้ามไปฝากหิ้วมาลองดูก็ได้ครับ.วันนี้ไปดูบ้านพี่ ที่ทำงานที่โรงงาน ฟีนิคซ์ พี่เขาใช้จานเดียว แล้วแยก รีซีฟเวอร์ ต่างหาก 3 ห้องเลยครับ.(ตัวละ500 จริง ๆครับ ถามแล้ว..) สมาชิกท่านใด..หิ้วมาฝากหน่อยก็จะเป็นพระคุณยิ่งครับ.(บ้านเรา พอใช้ได้ 1xxx ขึ้นครับ) :thank1: :thank1: :thank1:
ถ้าตัว 500 จริงผมหิ้วมาให้ครับถ่ายรูปมาดู  ผมไม่กว้างขวางครับแต่จะเอาอะไรบอกได้ครับยินดีรับใช้ป๋า

• คณะบริหาร
ถ้าตัว 500 จริงผมหิ้วมาให้ครับถ่ายรูปมาดู  ผมไม่กว้างขวางครับแต่จะเอาอะไรบอกได้ครับยินดีรับใช้ป๋า

ผมใช้จานPSI รุ่น O2 มันใช้ได้ไหม ถ้าได้กะสอยมาโลด :happy: :thank1:

m sound

ถ้าตัว 500 จริงผมหิ้วมาให้ครับถ่ายรูปมาดู  ผมไม่กว้างขวางครับแต่จะเอาอะไรบอกได้ครับยินดีรับใช้ป๋า
500 จริงครับ..วันนี้.ลืมเอากล้องไปด้วย.พรุ่งนี้เย็น เดี๋ยวเก็บภาพมาครับ...ปล.ใช้กับจาน PSI ครับ..ช่าง PSI มาติดตั้งให้ อุปกรณ์ของข่างหมด (ยกเว้น รีซีฟเวอร์ ตัวนี้แหละหิ้วมาเองครับ) ;D ;D ;D

m sound

ผมใช้จานPSI รุ่น O2 มันใช้ได้ไหม ถ้าได้กะสอยมาโลด :happy: :thank1:
ผมทราบเพียงจาน 5 ฟุตครับ...เดี๋ยวจะถามให้ละเอียดกว่านี้ครับ. พรุ่งนี้ ครับ...นี่ครับ จาน  ที่ว่า... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กรกฎาคม 2009, 17:34:39 น. โดย ฅนไทบ้าน »

• คณะบริหาร
ผมทราบเพียงจาน 5 ฟุตครับ...เดี๋ยวจะถามให้ละเอียดกว่านี้ครับ. พรุ่งนี้ ครับ... ;D

ขอบคุณมากๆเลยครับ :thank1: