ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญสมาชิกeXtreme karaoke ที่ใกล้เคียง สมบัติซาวด์จะทดสอบเครื่องเสียงครับ  (อ่าน 27182 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ได้ยินข่าวมาว่าจะมีคลาสดีมาโชว์  จากบ้านหม้อ ช่างเอก มาเองครับพี่เอกจะเอาแอมป์คลาสดีมาโชว์พลังเสียงให้ดูครับ

m sound

• บุคคลทั่วไป
ถ้าตัว 500 จริงผมหิ้วมาให้ครับถ่ายรูปมาดู  ผมไม่กว้างขวางครับแต่จะเอาอะไรบอกได้ครับยินดีรับใช้ป๋า
ป่านนี้คงอยู่ลาวแล้วละ...นี่ครับ..มันเป็น  จั่งซี่...ถ้ามีโอกาสกะหิ้วมาฝากแหน่.....ขอบคุณล่วงหน้า..ครับ..(สำหรับผู้ที่เข้า/ออก..ลาว.บ่อย ๆ พอได้อาศัย สั่นดอก);D

m sound

แถม..ให้เบิ่งคัก ๆ ครับ..500...การรับสัญญาณ ไม่มีบกพร่อง.ติดตั้งพร้อมๆ กับของผม..ไม่มีรวน.ครับ.. ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กรกฎาคม 2009, 17:36:09 น. โดย ฅนไทบ้าน »

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
วันนี้เดินทางมาถึงหนองคายตี 5 ท่านสมบัติซาวด์ได้ต้อนรับเป็นอย่างดี  :happy: 
ตอนเช้าทานข้าวที่สถานีรถไฟครับ  :party: แล้วก็ไปกราบหลวงพ่อพระใส ..

• ระดับ 5
  • *
จากนั้นคณะสาวๆจากเมืองอุดรก็เดินทางมาสมทบ...จากนั้นก็ไปทำบัตรผ่านแดน...ต้องรอนานม๊ากมาก...เป็นวันหยุดคนเยอะเป็นพิเศษครับ..เมื่อคนพร้อม...ใจพร้อม..(สาวๆพร้อม)พวกเราก็ลุยข้ามสะพานรักไทยลาวมุ่งสู่วัดธาตุหลวง...สวยงามมากครับ   :happy:

• ระดับ 5
  • *
หลังจากกราบนมัสการพระธาตุหลวงเสร็จ...มุ่งสู่ประตูไชย..สูงสง่าตระหง่านเด่นอยู่เบื้องหน้ายิ่งใหญ่จริงๆครับ

• ระดับ 5
  • *
ได้เวลาเที่ยงพอดีหิวละซิทีนี้....ก็ไปกินเฝ๋อ ...  โอ้โฮ้พี่น้องครับ.. เฝ๋อมีหลายขนาดครับ
1 ขนาดเล็ก_6000 kip
2 ขนาดกลาง_8500 kip
3 ขนาดใหญ่_12000 kip
4 ขนาดจัมโบ้_14500 kip..... โอ้ววว...แม่เจ้า ดูครับท่าน...ด้วยความหิว..ท่านสมบัติกับผมสั่งจัมโบ้ครับ  :hap3:

• ระดับ 5
  • *
หลังจากอิ่มหมีพีมันก็เตรียมลุกไปช๊อบปิ้งที่ตลาดจีน...พอดีเหลือบไปเห็นคุณตาอยู่ข้างๆผมก็เลยสวมบทบาทนักสัมภาษณ์ซะเรยย
ได้ความว่ามีลูกชายหลายคน..แต่หลังจากแตกทัพแล้วไม่ได้พบกันอีกเลย...เป็นตายร้ายดีอย่างไรไม่ทราบ...ก็เลยทำบุญกับแก 100 บาทไทย...โอ้โฮ้แกเล่นให้พรผมจนต้องเดินหนีจากเลยครับ... กลัวจะรวยตามพรที่แกให้ผมหน่ะ  ;D

• ระดับ 5
  • *
จุดต่อไปครับ...ที่ตลาดจีนใหม่...สาวสวยเยอะครับ...จากนั้นก็ไปที่ตลาดจีนเก่าครับ...อุปกรณ์สำหรับเครื่องเสียงครับ...
 abx made in chaina  ...เห็นแล้วน้ำลายผมไหลไม่แพ้เฝ๋อจัมโบ้เลยครับ..

• ระดับ 5
  • *
ผมอดใจไม่ไหวครับพี่น้อง....  :drool:  เหมาทั้งหมดเลยครับ..

1 abx 234XL chaina_6500 bath
2 abx 2231   chaina_7000 bath ตัวนี้มันมีปุ่มทำงานคล้าย limiter ในตัว
3 abx 266XL chaina_6000 bath 

ต้องขอขอบคุณพี่สมบัติมากครับ...ไม่รู้แกไปทำอีท่าไหน..ตรงจุดผ่านแดน...เจ้าหน้าที่โบกให้รีบไปเร็วๆ
โดยไม่ตรวจเลยครับ.. :th1:

• ระดับ 5
  • *
ยังมีอื่นๆที่น่าสนใจอีกมาก...ราคาเหลือเชื่อเลยครับ ..ไฟพาร์ อื่นๆ โอยยย...  :drool: สอบถามพี่สมบัติดูได้ครับผม   :D

m sound

ออนซอนหลายยยย...ครับ...คันได้ไป..กะคือสิเป็นจั่งซี่หล่ะครับ... :th2: ;D :drool: :drool:

• ระดับ 5
  • *
ของถูกไซ่นาเหมือนกันครับ....ไซ่นาแท้ๆเด้อครับ

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
ซื้อของที่นี่ต้องดูให้ดีครับ ระวังจะได้ของแท้กลับมา ;D

• ระดับ 5
  • *
อากาศแจ่มใส ท้องฟ้าโปรงใสดีครับวันนี้คงไม่มีปัญหาเรื่อง   ฟ้าฝนครับ

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
อากาศแจ่มใส ท้องฟ้าโปรงใสดีครับวันนี้คงไม่มีปัญหาเรื่อง   ฟ้าฝนครับ
:thank1:แต่ตอนนี้ลพบุรีฟ้าครึ้มแล้วครับตั้งเค้ามาแต่เช้าแล้ว

• ระดับ 5
  • *
ซื้อของที่นี่ต้องดูให้ดีครับ ระวังจะได้ของแท้กลับมา ;D

คุณลุงครับ...หมดฝนนี้เราก็จัดที่สุรินทร์บ้านเราบ้างเน๊าะ...เชิญพี่น้องเราไปขี่ช้างสุรินทร์  :cheer:   

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
คุณลุงครับ...หมดฝนนี้เราก็จัดที่สุรินทร์บ้านเราบ้างเน๊าะ...เชิญพี่น้องเราไปขี่ช้างสุรินทร์  :cheer:   
คิดไว้แล้ว

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
เป็นอันต้องกินแห้วครับผมงานนี้  ติดภาระกิจ ไปร่วมไม่ได้  เอาไว้โอกาสหน้า ครับ  มีอะไรดีดีฝากช่างหน่อยรวบรวมไว้ด้วยเด้อ...สิมายามมื้อใหม่ดอกครับผม ขออภัยหลาย ๆ งานนี้ครับท่าน...

aeg aggie

งานเริ่มสำแดงกี่โมงครับ จะได้วางแผนการเดินทาง

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
ผมอดใจไม่ไหวครับพี่น้อง....  :drool:  เหมาทั้งหมดเลยครับ..

1 abx 234XL chaina_6500 bath
2 abx 2231   chaina_7000 bath ตัวนี้มันมีปุ่มทำงานคล้าย limiter ในตัว
3 abx 266XL chaina_6000 bath 

ต้องขอขอบคุณพี่สมบัติมากครับ...ไม่รู้แกไปทำอีท่าไหน..ตรงจุดผ่านแดน...เจ้าหน้าที่โบกให้รีบไปเร็วๆ
โดยไม่ตรวจเลยครับ.. :th1:

สินค้าอยู่ในเวียงหรือเปล่าครับพี่สมบัติ... เดี๋ยวสะสมทรัพย์ได้ซักหน่อยจะรบกวนให้พี่พาไปแอ่วหน่อย...

ขอบคุณล่วงหน้า อิอิ ;D

m sound

เมื่อไหร่..จะมาน้อออ...รอผลการทดสอบด้วยคนครับ..... ;D ;D ;D

tukae

สงสัยยังมีควันหลงมั๊งครับ..อิ ๆ

• ระดับ 5
  • *
กำลังจะส่งท่าน อาเล็กกลับสุรินทร์ครับ...เดี๋ยวเรื่องผลการทดสอบ..รอให้ท่านผู้ที่เข้าร่วมทดสอบมารายงานผลดีกว่า...เจ้าภาพไม่ขอออกความคิดเห็น  ;D
เดี๋ยวท่านอาเล็กกลับถึงสุรินทร์ก็คงมาเล่าให้ฟังครับ...

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
กำลังจะส่งท่าน อาเล็กกลับสุรินทร์ครับ...เดี๋ยวเรื่องผลการทดสอบ..รอให้ท่านผู้ที่เข้าร่วมทดสอบมารายงานผลดีกว่า...เจ้าภาพไม่ขอออกความคิดเห็น  ;D
เดี๋ยวท่านอาเล็กกลับถึงสุรินทร์ก็คงมาเล่าให้ฟังครับ...

เอาเรื่อง คลาสดีก่อนเด้อ พอดีกำลังสนใจเลยให้ควมสนใจเป็นพิเศษ  แท่นขับเสียงกลางแหลม 600+2 ผมให้ เกรด A- ครับ ส่วนเสียงซับ ผมให้ A+ เป็นความเห็นส่วนตัว ครับ
เรื่อง ตู้ แบนพาส กับ เจบิน เสียงไปคนละแบบ แล้วแต่คนมัก พูดอีกสามมื้อ บ่จบ สรูป แล้วแต่คนมักแล้วกะเงินซื้อดอกมาใส่ตู้นำ
สุดท้ายขอบคุณคณะเจ้าภาพที่ให้การตอนรับเป็นอย่างดี และพลขับนำส่ง พี่ปูอุดรครับ  :thank1: :thank1: :thank1: