ผู้เขียน หัวข้อ: CLASS D รุ่น S-SERIES ขับ 18 นิ้ว 10 ดอก แรงโดยไม่ติดพัดลม  (อ่าน 30576 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
Re: CLASS D รุ่น S-SERIES ขับ 18 นิ้ว 10 ดอก แรงโดยไม่ติดพัดลม
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: วันที่ 27 พฤศจิกายน 2009, 11:10:47 น. »
ระหว่างรอพี่เสรี (ผมก็ยังไม่รู้จักเลย)

แต่เห็นรูปในกระทู้ อาจเป็นสมาชิกที่อยู่สะพานใหม่  กรุงเทพหรือเปล่า

เอาเป็นว่าพอบอกได้ไหมครับ ว่าได้ยินมาว่าอย่างไรครับ ยินดีรับฟังครับผม

ใช่ครับ  ผมเสรี  หรือชื่อ ในเว็บ ClassDThai.com ผมใช้ชื่อ FreeMan  บ้านอยู่สะพานใหม่

โอ้  กระทู้ตกเร็วมากเลยยังไม่ทันได้อ่าน

เอาเป็นว่า มันอาจเป็นความโชคร้ายของผมเอง เป็นตัวที่ 1 ในร้อย ผมแบกแอมป์ตัวนี้ไปหาช่างเอกที่ร้าน 2 รอบ ตั้งแต่ซื้อมา เดินใกล แบกของหนักมันก็เหนื่อยนะครับ  หาที่จอดรถยากอีกตะหาก
ผมไปซื้อของที่ร้านท่านด้วยการแนะนำจาก ท่าน ส. สีดา และผมโทรปปรึกาษา นายยอซซ์ และเปี๊ยก บางปู เพื่อสอบถามคุณภาพ ก็ได้รับการยืนยันว่าพอได้ สมกับราคา ผมจึงตัดสินใจซื้อ ผมไม่อยากอธิบายอะไรซ้ำ ๆ ผมซื้อของผมก็ต้องการใช้งาน แต่ผมก็เข้าใจเพราะทีมงานท่านอาจไม่มีหรือท่านต้องลุยงานอยู่คนเดียว แต่สิ่งหนึ่งที่ผมขออนุญาตตำหนิ คือการที่ท่านไม่ค่อยรับโทรศัพท์  ส่วนปัญหาของ power ตัวที่ผมซื้อ เข้าไปอ่านเอาเองนะครับ ไม่อยากอธิบายซ้ำ

http://www.classdthai.com/board/index.php?topic=814.msg5366#msg5366

class d thai

• บุคคลทั่วไป
Re: CLASS D รุ่น S-SERIES ขับ 18 นิ้ว 10 ดอก แรงโดยไม่ติดพัดลม
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: วันที่ 29 พฤศจิกายน 2009, 10:23:28 น. »
ไม่ได้เข้าเวบ 3 วันแล้วขออภัยด้วยครับพึ่งเข้าวันนี้ครับ

POWER AMP. ตัวนี้ ยกมาที่ร้านทดลองแล้วไม่เป็นอะไรเลยทั้ง 2  ครั้ง

ครั้งแรกสมาชิกแจ้งว่ามันดังแห็บฯ พล่า ข้างซ้าย ทดลองที่ร้านไม่เป็นอะไร จึงยกกลับไป

ทดสอบที่บ้านสมาชิก เป็นอีก  จึงยกกลับมาครั้งที่ 2

ทดสอบที่ร้านไม่เป็นอะไรอีก ครั้งที่ 2 นี่ผมไม่อยู่ มีเพื่อนที่อยู่ที่ร้าน เลยเปลี่ยนบอร์ดให้ 1 ข้าง

ยกกลับไปที่บ้านสมาชิกก็เป็นอีก แต่มาเป็นข้างขวาแทน ผมก็ยังสรุปไม่ได้ว่าเป็นอะไร

จึงแจ้งให้มาเปลี่ยนเครื่องใหม่ไป  แล้วก็เงียบไปเลย เลยไม่รู้ว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ