ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกเชียงใหม่-ลำพูน ใครจะไปงานลี้ยง eXtreme ที่นครสวรรค์วันที่ 2 มิ.ย. นี้บ้าง  (อ่าน 13584 ครั้ง)

ออฟไลน์ whan music

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#5656AD29 ลูกทุ่งสมใจนึก
ไปกลับมาแล้วคร้าบบบบบบบบบ...ผมภาคเดียว เสียดายที่ต้องกับมีธุระจิงๆ....น่าเสียดายยยยย... :cheer:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมจ่ายทั้งสองภาค เจ็ดร้อยบาท  สาธุ รางวัลใหญ่ๆๆๆ จงเป็นของ  เคนยา   สาธุ  นิวมะนองมะแนงมั๊บ( เคนยา เป็นคนโพสท์ครับ )

น้าเคนได้ไมค์ไร้สายจากหมอโป่ง(สายมันหาย)  ของฝากอยู่ที่น้าขะหละหลุ่ย    :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ มิตรแท้ทีม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]

น้าเคนได้ไมค์ไร้สายจากหมอโป่ง(สายมันหาย)  ของฝากอยู่ที่น้าขะหละหลุ่ย    :hap3: :hap3: :hap3:

ตื่นเช้ากันจังเลยนะครับน้านพ  งานเลิกกี่โมงครับ  ผมกับจ่าแดงกลับถึงเมื่อตอน ตีสาม อย่างปลอดภัยครับ   :cheer:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ตื่นเช้ากันจังเลยนะครับน้านพ  งานเลิกกี่โมงครับ  ผมกับจ่าแดงกลับถึงเมื่อตอน ตีสาม อย่างปลอดภัยครับ   :cheer:

เลิกพอกับที่ท่านถึงบ้านครับ  กลับไม่ไหว ง่วง......เลยไปขอนอนข้างเตียงน้า ป.เปี๊ยก   :strom: :strom: :strom:

ออฟไลน์ จ่ารินทร์ มิวสิคซาวด์ นครสวรรค์

• ระดับ 3
  • *
  • 7D2C955C(อาเซ้ง เมืืองสี่แคว)
เผลอแป๊บเดียวจ่าแดงกลับตอนไหนไม่รู้เลย

• ระดับ 5
  • **
  • 96556452[ป๊อกมิวสิคโปร] 12583269 [X-men]
เลิกพอกับที่ท่านถึงบ้านครับ  กลับไม่ไหว ง่วง......เลยไปขอนอนข้างเตียงน้า ป.เปี๊ยก   :strom: :strom: :strom:

:party2: โอ้โห... สนุกสนานสุดเหวี่ยงเลยนะครับ ซาวน์น้านพเสียงดีเกินไปหรือเปล่าครับงานเลยเลิกซะเช้าเลย  ;D

• ระดับ 5
  • **
เผลอแป๊บเดียวจ่าแดงกลับตอนไหนไม่รู้เลย

กลับตอนสิบโมงครับพี่  :cheer:

ออฟไลน์ แดง โชคทวี

• ระดับ 3
  • *
  • 7E8D2862 ป๊อกมิวสิคโปร

ขอประทานโทษด้วยครับ ท่านสี่แควมิวสิค ลืมบอกลา ขออภัยจริง ๆ ขอบคุณที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี

Aoddy76

• บุคคลทั่วไป
ป๊อกมิวสิค ตั้งอยู่ที่ไหน ครับ ผมจะไปซื้อโปรแกรมextreme kalaoke
 :th2:

ออฟไลน์ ไข่มุกมิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 47E7F9F9 มิตรแท้ทีม
ป๊อกมิวสิค ตั้งอยู่ที่ไหน ครับ ผมจะไปซื้อโปรแกรมextreme kalaoke
 :th2:

เชียงใหม่      คุณป๊อกมิวสิคโปร โทร             081-9806850