ผู้เขียน หัวข้อ: มอบความแตกต่างให้ทุกท่าน ที่เข้าร่วมงานที่ " นครสวรรค์ " ๒ มิถุนายน ๒๕๕๕ ฟรี  (อ่าน 10866 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ถ้าฟังผ่านลำโพง Onbord เสียงจะ Drop ให้ต่อลำโพงผ่าน Mix และไปเร่งเสียงที่ Mix หรือ Volume แทนจึงจะได้อรรถรสของชิ้นดนตรีครับ ที่จัดทำ SF เป็นแบบนี้ก็เพื่อไม่ให้เสียงแตกเวลาเร่ง Volume ในโปรแกรม Xtreme สูงๆ และจัดทำแบบ ๑ เสียง ต่อ ๑ Layer เท่านั้น ไม่มีการซ้อน Layer หลายๆ Layer ต่อ ๑ เสียง เหมือนคนอื่นเขา
อิอิอิ...อยากทดสอบบ้างครับ :beer: ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 9 มิถุนายน 2012, 20:25:28 น. โดย หนุ่มเมืองลำดวน »

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
ทำไมผมโหลดไม่ได้วุ้ย

เหมือนกับผมเลยครับ โหลดไม่ได้เลย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร...

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่หิมะแดง
เหมือนกับผมเลยครับ โหลดไม่ได้เลย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร...
ท่านโดน Black List หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ โก้ กระบี่

• ระดับ 3
  • *
  • HL- 7F636B03 kung d4d
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หม่อง เมืองสิงห์

• ระดับ 5
  • *
  • 8E576468 [Music Creator] 4EE168C8 (เสียชีวิต)

อิอิ..ถ้างั้น พรุ่งนี้จะเอามิกซ์น้อยออกมาจากห้องเก็บของๆพิพิธภัณฑ์ประจำบ้าน..อัดซะ
ให้ฝุ่นแตกเป็นชิ้นเล็กชิ้นน้อยเลย..ป๋าเปี๊ยกก็ป๋าเปี๊ยกเหอะ....  :hit: :hit: :hit:

ออฟไลน์ หม่อง เมืองสิงห์

• ระดับ 5
  • *
  • 8E576468 [Music Creator] 4EE168C8 (เสียชีวิต)
ทดสอบแล้วได้ผลประการใดบ้าง Download ไป ๕๐ กว่าท่าน แต่ไม่มีแจ้งผลการทดสอบกลับมาสักท่าน งวดหน้าไม่แจกแล้ว แต่จะวางจำหน่ายแทน
   เอิ๊กๆๆๆ โหลด 50 กว่าท่าน..ผมได้คนเดียว..โต๊ะนี้...เหมา..อิอิ.  :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ไม่ให้....แต่จะเอา...อิอิอิอิ ;D ;D ;D :thank1:

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
ขออภัยครับป๋า.. พึ่งได้ลอง เอาตรงๆ เลยน๊ะไม่ต้องอ้อมค้อม.. เ่ล่นพรีเซตทั่วไปทีแรกลองกับเพลง LDM  ชิ้นดนตรีแต่ละชิ้นใสกิ้งโดยเฉพาะเพอคัสชั่น ต่อมาลองกับเพลงทั่วไปเสียงดนตรีออกขุ่นๆและหายเป็นบางชิ้น ทีนี้ลองกับ xmkl เสียงกีตาร์แทบลดเสียงไม่ทัน เสียงดังมาก แต่สดมากเช่นกัน..  สรุปในแบบฉบับของผมหูบ้านๆ ที่ชอบคือ ชอบเล่นกับเพลง LDM กับ XMK ในพรีเซตลำซิ่งชอบเสียงสแนร์เบอร์38 เป็นที่สุดแต่ต้องลดเสียงกีตาร์สดลงสองขีดครับป๋า.. ;D ;D ;D :th2: :th2: :flower: :flower:

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
ขออภัยครับป๋า.. พึ่งได้ลอง เอาตรงๆ เลยน๊ะไม่ต้องอ้อมค้อม.. เ่ล่นพรีเซตทั่วไปทีแรกลองกับเพลง LDM  ชิ้นดนตรีแต่ละชิ้นใสกิ้งโดยเฉพาะเพอคัสชั่น ต่อมาลองกับเพลงทั่วไปเสียงดนตรีออกขุ่นๆและหายเป็นบางชิ้น ทีนี้ลองกับ xmkl เสียงกีตาร์แทบลดเสียงไม่ทัน เสียงดังมาก แต่สดมากเช่นกัน..  สรุปในแบบฉบับของผมหูบ้านๆ ที่ชอบคือ ชอบเล่นกับเพลง LDM กับ XMK ในพรีเซตลำซิ่งชอบเสียงสแนร์เบอร์38 เป็นที่สุดแต่ต้องลดเสียงกีตาร์สดลงสองขีดครับป๋า.. ;D ;D ;D :th2: :th2: :flower: :flower:
ลองกับเพลงหมอลำดูครับ ลายพิณแคนของ อ.ปทุม ยโสธร