ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ประจำปี 2556  (อ่าน 288873 ครั้ง)

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
ของฝากรอบดึกก่อนปิดงาน 30/3/56 ที่หาดพลาครับ

โคชุดนี้เลี้ยงง่ายครับ กินง่ายอยู่ง่าย ขนาดกินเหล้ายังกินกันเพรียวๆ ไม่ต้องยุ่งยาก

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

เสียดายที่ไม่ได้ไปพบปะพี่น้องเรา ภารกิจจำเป็นลูกค้าประจำครับ

สหายกานต์ ไปไส ๆ ก็ บ่ทิ้งลายคือเก่าเนาะสหาย ขาดสหายหินอีกคน

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
              เสียดายที่ไม่ได้ไปพบปะพี่น้องเรา ภารกิจจำเป็นลูกค้าประจำครับ

สหายกานต์ ไปไส ๆ ก็ บ่ทิ้งลายคือเก่าเนาะสหาย ขาดสหายหินอีกคน

เห็นมีพี่...ไรนะ ถ่ายวีดีโออยู่นะพี่ชัย...เดี๋ยวคงได้ดู อิอิ

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299

ข้อนี้ผมชักไม่แน่ใจครับพี่  มีบางคนอาจไม่อยากรักกับผมเท่าไหร่

ทั้งๆที่เป็นคนเคยรักกันมานาน  พอมีคำว่าธุรกิจเข้ามาแทรก  คำว่าพี่น้องก็สะกดยากจนต้องทวงถามหา

ผมว่าหมอ  คิดเยอะไป  ไม่น่าใช่

เดี๋ยวปิดเทอมแล้ว  จะพาติ่งไปให้เลี้ยงข้าวซักมื้อ  ปลอบขวัญ   เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ผมว่าหมอ  คิดเยอะไป  ไม่น่าใช่

เดี๋ยวปิดเทอมแล้ว  จะพาติ่งไปให้เลี้ยงข้าวซักมื้อ  ปลอบขวัญ   เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

ปายด้วยยยยยยยยยยยยย  :happy: :D

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8

ข้อนี้ผมชักไม่แน่ใจครับพี่  มีบางคนอาจไม่อยากรักกับผมเท่าไหร่

ทั้งๆที่เป็นคนเคยรักกันมานาน  พอมีคำว่าธุรกิจเข้ามาแทรก  คำว่าพี่น้องก็สะกดยากจนต้องทวงถามหา

• *
ปายด้วยยยยยยยยยยยยย  :happy: :D

ยินดีต้อนทรัพย์ครับ   เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆ

เสียดายจริง ๆ ไม่ได้ไปร่วมงาน  ตอนนี้ยังนั่งปั่นงานอยู่เรยยยยยยยย   :bla: :bla: :bla: :bla:

หลังวันที่ 3 นี้  เขาจะไปเที่ยวเกาะเสม็ดแระ ตัวเอง   :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)

คนอย่างผมเหรอคิดมาก

ผู้การเปี๊ยกว่าอยู่บ่อยๆ ปากหมา พูดไม่คิด  แล้วผมจะเชื่อใครดี

ขอยืนยัน นั่งและนอนยัน ว่าไม่ได้คิดไปเองครับ  เหตุการณ์มันเป็นแบบนั้นจริงๆ  ไแต่ไม่เป็นไร  อย่างน้อยเมียที่บ้านก็ยังหุงข้าวให้กิน ขับรถให้นั่ง ยังยอมให้ขี่

• *

ผู้การเปี๊ยกว่าอยู่บ่อยๆ ปากหมา พูดไม่คิด  แล้วผมจะเชื่อใครดี

ขอยืนยัน นั่งและนอนยัน ว่าไม่ได้คิดไปเองครับ  เหตุการณ์มันเป็นแบบนั้นจริงๆ  ไแต่ไม่เป็นไร  อย่างน้อยเมียที่บ้านก็ยังหุงข้าวให้กิน ขับรถให้นั่ง ยังยอมให้ขี่

เอาน่าหมอ   ผมว่ามันไม่ถึงขั้นนั้นหรอก  เดี๋ยวก็คุยกันได้เหมือนเดิม

เข้าใจกันได้เหมือนเดิม  ไม่น่ามีปัญหาน่ะ  :love2: :love2: :love2: :hap5:

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#5CA2FA96

แม้น้าฯมาขายข้ามเขตอ่างทอง ผมก็ยังรักน้าฯนะ   :sadism:
เพราะผมก็ข้ามไปขายสุพรรณ-อยุธยาเหมือนกัน..... :devil:

ออฟไลน์ เลิศพล

• **
  • HL#5CA2FA96

ต้องการพยาธิ วานโทรบอกด้วยครับอาจารย์... :party:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ขอบคุณสำหรับทุกอย่างครับพี่นิวัติ ทั้งที่พักและข้าวต้มรอบดึก ขอโทษที่เช้าหนีกลับกันก่อน
เพราะดูจากน้ำใจแล้ว อยู่ต่อสงสัยจะยาว... :hap3: :cheer: :thank1:
ป๊อด.... อิ อิ  :hap3: :hap3: :hap3:

yadongsound

ยอมรับหมอนพแกรักครอบครัวจริง ขนาดผมจะจัดเด็กให้  แกยังสบัดแขนเดินหนีเลย ถ้าเป็นผมมีคนจัดให้แบบนี้ผมไม่ปฏิเสธแน่ ;D ;D ;D

yadongsound

ขอบคุณสำหรับทุกอย่างครับพี่นิวัติ ทั้งที่พักและข้าวต้มรอบดึก ขอโทษที่เช้าหนีกลับกันก่อน
เพราะดูจากน้ำใจแล้ว อยู่ต่อสงสัยจะยาว... :hap3: :cheer: :thank1:
เหล้าโซดาผมไม่ยอมเอาลงจากรถเพราะกะว่าเช้าจะพาต่ออีกสักยก ที่ใหนได้แม่ยายโทรมาบอกว่าเพื่อนๆกลับแล้วนะก็เลยนอนต่อครับ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ไม่อยากเข้ามาดูเลยมันเจ็บใจตัวเองที่ไม่ได้ไป

ออฟไลน์ โกแมว ณ แม่สาย

• ระดับ 5
  • *
  • หมอโป่ง
ไปพัทยาโทรหา น้าป้อม พัทยาเลยครับ แกจัดเต็ม ทุกอย่าง สบายๆ โรมแรม เอยเหล้าเอย เพียบ

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
พี่สมเกียรติ์  พักร้อนมาจาก อาฟกานิสถาน ดวงดีจริง ๆ ลงทะเบียน 3 สิทธิ์ ได้ 3 รางวัลใหญ่ ๆ เลย  Hardlock 1 ตัว รูปรวมพระเครื่องหลวงปู่ทิมพร้อมกรอบ และไมค์โครโฟนอีก 1 ตัว :th2: :th2: :th2:

• **
ไม่อยากเข้ามาดูเลยมันเจ็บใจตัวเองที่ไม่ได้ไป
งานหน้ายังมีครับน้าเด..

ออฟไลน์ เกวียนไทย

• ระดับ 4
  • *
  • HL#95E0D30D อนันตชัย2009
ผมกลับก่อน โดยไม่ได้กล่าวลา พบกันใหม่ปีหน้า

• **
ช่วงบ่าย ๆ จะเอารายชื่อผู้ที่ได้รางวัลเป็นเสื้อ, แผ่น CD และไมค์ มาโพสท์นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 1 เมษายน 2013, 10:31:09 น. โดย อนันตชัย2009 »

• คณะก่อการ
เอาน่าหมอ   ผมว่ามันไม่ถึงขั้นนั้นหรอก  เดี๋ยวก็คุยกันได้เหมือนเดิม

เข้าใจกันได้เหมือนเดิม  ไม่น่ามีปัญหาน่ะ  :love2: :love2: :love2: :hap5:

ครับ  ในเมื่อไม่มีศัตรูถาวรได้  ก็ไม่มีมิตรแท้ได้เช่นกัน  

คนอย่างผมปากกับใจตรงกัน   ในเมื่อไม่มีใจให้กันก็ไม่ต้องฝืน   ผมก็ว่าดีเหมือนกัน  

• **
ท่านอนันได้ใส่ชื่อผมลงไปหรือเปล่าครับ .... :hap3:
ลืม อิ อิ

• คณะก่อการ
ท่านอนันได้ใส่ชื่อผมลงไปหรือเปล่าครับ .... :hap3:

รางวัลเสื้อ จากพี่นาย 40 รางวัล  จากท่านเอ๊ก 5 จากป๋าดวน 10 กรอบพระอีก 1

รวมแล้ว 50 กว่ารางวัล คนลงทะเบียน 60 กว่าคน    น้าป้อมไม่ได้อะไรเลย...ซวยจัดไปรดน้ำมนต์ซ่ะ  

ขนาดผมว่าซวยๆๆๆๆ   ปากก็หมา  ผมยังได้เสื้อเก่าๆมาตัวหนึ่ง  

• **
รางวัลเสื้อ จากพี่นาย 40 รางวัล  จากท่านเอ๊ก 5 จากป๋าดวน 10 กรอบพระอีก 1

รวมแล้ว 50 กว่ารางวัล คนลงทะเบียน 60 กว่าคน    น้าป้อมไม่ได้อะไรเลย...ซวยจัดไปรดน้ำมนต์ซ่ะ 

ขนาดผมว่าซวยๆๆๆๆ   ปากก็หมา  ผมยังได้เสื้อเก่าๆมาตัวหนึ่ง 
ไม่เก่านา ใส่แค่ 2 ครั้งเอง อิ อิ

• *
ครับ  ในเมื่อไม่มีศัตรูถาวรได้  ก็ไม่มีมิตรแท้ได้เช่นกัน 

คนอย่างผมปากกับใจตรงกัน   ในเมื่อไม่มีใจให้กันก็ไม่ต้องฝืน   ผมก็ว่าดีเหมือนกัน 

รางวัลเสื้อ จากพี่นาย 40 รางวัล  จากท่านเอ๊ก 5 จากป๋าดวน 10 กรอบพระอีก 1

รวมแล้ว 50 กว่ารางวัล คนลงทะเบียน 60 กว่าคน    น้าป้อมไม่ได้อะไรเลย...ซวยจัดไปรดน้ำมนต์ซ่ะ 

ขนาดผมว่าซวยๆๆๆๆ   ปากก็หมา  ผมยังได้เสื้อเก่าๆมาตัวหนึ่ง 

ขอขำหน่อยน่ะ   :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: