ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง Run โปรแกรม GenSNF แล้วไม่ได้ไฟล์ .snf ออกมาครับ  (อ่าน 8062 ครั้ง)

khonsoso

• บุคคลทั่วไป
มือใหม่ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ 

ผมลองลงโปรแกรม GenSNF แล้ว เลือก Run now โดยขึ้น Finished  แต่ไม่ได้ไฟล์ .snf ออกมาครับ ดูรูปประกอบได้จาก ไฟล์แนบครับ  ขอความช่วยเหลือด้วยครับว่าต้องทำอย่างไรบ้าง

ขอบคุณครับ

mittareteam

Re: สอบถามเรื่อง Run โปรแกรม GenSNF แล้วไม่ได้ไฟล์ .snf ออกมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 21 ธันวาคม 2008, 15:40:41 น. »
ดูจากไฟล์ที่แนบมาท่านกำหนดโฟล์เดอร์ปลายทางผิดไปครับ ที่ถูกต้องควรเป็น  H:\Songs\VIDEO\   และต้องมีโฟล์เดอร์ย่อย คือ  AVI  ,  MPG  ,  VCD และ WMV  ดัวยนะครับจึงยะรันผ่านครับ  ;D ;D ;D

khonsoso

Re: สอบถามเรื่อง Run โปรแกรม GenSNF แล้วไม่ได้ไฟล์ .snf ออกมาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 23 ธันวาคม 2008, 15:03:51 น. »
ขอบพระคุณท่านนิวัฒน์ มากๆเลยครับ ทำได้แล้วครับ เย้ๆๆ จะได้ up เพลงทันปีใหม่ครับ