ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ลงบนvista ภาษาไทยเป็นตัวต่างดาวแก้ยังไงครับ  (อ่าน 7492 ครั้ง)

dodoh

• บุคคลทั่วไป
เพิ่งลงวันนี้เองครับ

dodoh

Re: มือใหม่ลงบนvista ภาษาไทยเป็นตัวต่างดาวแก้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2008, 21:14:40 น. »
ใช้ Xtreme เวอร์ชั่นไหนหรือครับจะได้แนะนำถูก
ใหม่ล่าสุดครับ v3.36 :police:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
Re: มือใหม่ลงบนvista ภาษาไทยเป็นตัวต่างดาวแก้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2008, 21:18:17 น. »
ดูที่นี่ก่อนครับ..
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=9209

somjainuk74

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2008, 21:28:49 น. »
ใช้ Xtreme เวอร์ชั่นไหนหรือครับจะได้แนะนำถูก
วี 3 เขาใช้วินโดว์ใหม่วีต้าวีแต้นั่นแหละเรียกไม่ถูก
ได้จากผมไปวันนี้เอง ผมแก้ให้เป็นภาษาไทยไม่ได้

somjainuk74

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2008, 22:11:50 น. »
ใหม่ล่าสุดครับ v3.36 :police:
ดูตามรูป เดี๋ยวหนุ่มเมืองน่านจะช่วยท่านได้ครับ

dodoh

dodoh

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2008, 22:51:07 น. »
ลบทุกไฟล์ใน folder หรือลบ folders ทั้ง 2 ทิ้ง

Rhythms
SoundFx

ก่อนแล้ว install ใหม่ครับ X-Men ไม่ได้ใส่ส่วนตรวจสอบไว้
เวลาที่เราไม่ได้ตั้งภาษาไทยแล้ว install ชื่อไฟล์มันจะเป็นอะไรไม่รู้
แม้ว่าเราจะตั้งภาษาไทยที่หลังแล้วก็ตามต้องลบทิ้งก่อน
แล้ว install ใหม่ครับ
โปรแกรมมาแล้ว แต่พิมพ์ชื่อเพลงแล้วEnter เพลงไม่ยอมเล่น

dodoh

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2008, 18:27:20 น. »
อ๋าว...น้าสมใจนึกไปไหนดูแลพี่เขาหน่อยครับ
เล่นได้แล้วครับ  ร้องกันลั่นบ้านเลยทั้งลูกทั้งเต้า ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านครับ บอร์ดนี้อบอุ่นมากเลยน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

somjainuk74

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 29 ธันวาคม 2008, 10:23:07 น. »
เล่นได้แล้วครับ  ร้องกันลั่นบ้านเลยทั้งลูกทั้งเต้า ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านครับ บอร์ดนี้อบอุ่นมากเลยน้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ท่านลืม Lister ครับ
ท่านโดโด้ มาเอาฮาร์ดล็อคที่บ้านผม ได้ฟังเสียง xtreme 14 ไลน์ ประทับใจ วันนี้เลยเอาวงขนาดกลางของผม ไปโชว์ที่ ชลประทานท่ามะกา ดินแดนแห่งวงดนตรีมากที่สุดในประเทศไทย