ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดเล่นครับ Sonar X3+addictive drum+Xmk #ปรับปรุงตำแหน่งชิ้นดนตรีตามคำแนะนำ อ.อมร พัทยา ครับ ^_^  (อ่าน 1840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Godzilla

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 23456C3C อู๊ด โคจร

มือใหม่จริงๆครับ...ขออาศัยความรู้จากอาจารย์ทุกท่าน...เพื่อพัฒนา Project ใช้ในงานแต่งของตัวเองครับผม
:thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ หม่อง เมืองสิงห์

• ระดับ 5
  • *
  • 8E576468 [Music Creator] 4EE168C8 (เสียชีวิต)
ฟังแล้ว ประมาณว่าเจ้าสาวคงสวยมากๆ ซาวด์จึงฟังดูสวย-ใส
 :95: ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่ที่กำลังจะเริ่มต้น และยั่งยืนตลอดไปนะครับ..

ออฟไลน์ Godzilla

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 23456C3C อู๊ด โคจร
ฟังแล้ว ประมาณว่าเจ้าสาวคงสวยมากๆ ซาวด์จึงฟังดูสวย-ใส
 :95: ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่ที่กำลังจะเริ่มต้น และยั่งยืนตลอดไปนะครับ..

ขอบพระคุณมากๆครับอาจารย์...ขอบพระคุณจากใจจริงสำหรับคำอวยพรของอาจารย์ครับผม  :thank1: :thank1: :thank1: