ผู้เขียน หัวข้อ: ปาดเนื้อ แล้วเซฟ มิได้ครับ  (อ่าน 1890 ครั้ง)

wiew23

• บุคคลทั่วไป
ปาดเนื้อ แล้วเซฟ มิได้ครับ
« เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2009, 00:03:42 น. »
ปัญหา ผม คือ MP3 TAG มันเป็น
แบบนี้ ทำไง ดีครับ

อุตส่าห์ นั่งทำ เพลง NOBODY ง่า

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใครก้อได้ช่วยผมแก้ปัญหานี้ทีครับ

wiew23

Re: ปาดเนื้อ แล้วเซฟ มิได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2009, 00:17:17 น. »
ปัญหา ผม คือ MP3 TAG มันเป็น
แบบนี้ ทำไง ดีครับ

อุตส่าห์ นั่งทำ เพลง NOBODY ง่า

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใครก้อได้ช่วยผมแก้ปัญหานี้ทีครับ

กะทำไว้เล่นๆ

จะเอาไว้ร้องสงกรานต์ อ่าครับ

อิอิ

ใคร ก้อได้ช่วยผม ที ครับ แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :em17: :em17: :em17:

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ปาดเนื้อ แล้วเซฟ มิได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2009, 06:51:45 น. »
ให้เลือกแก้ไขเป็น Tag ID3v2 ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 22 มีนาคม 2009, 07:03:43 น. โดย x-men »

wiew23

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2009, 09:51:23 น. »
ผม LISTER

ไปแล้วชื่อขึ้น ครับ
แต่

ไม่มีเพลง กับ ตัวหนังสืออออกม าเลยครับ ทำไ
 งดีครับ

พี่ๆ ช่วยผมหน่อยครับ

ผมอยากทำเพลงนี้แบ่งปัน ให้

คนที่ชอบร้องเพลงเกาหลี วัยรุ่น

ร้องกัน ครับอิ๊ๆ

ผู้ใหญ่ที่ชื่นชอบ

ก็ มาช่วยกันตอบ ปัญหา ของผม ทีครับ
ขอบคุณ มาก ๆ

ครับ

^^

lybkissn

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 4 มิถุนายน 2009, 19:48:42 น. »
ผม LISTER

ไปแล้วชื่อขึ้น ครับ
แต่

ไม่มีเพลง กับ ตัวหนังสืออออกม าเลยครับ ทำไ
 งดีครับ

พี่ๆ ช่วยผมหน่อยครับ

ผมอยากทำเพลงนี้แบ่งปัน ให้

คนที่ชอบร้องเพลงเกาหลี วัยรุ่น

ร้องกัน ครับอิ๊ๆ

ผู้ใหญ่ที่ชื่นชอบ

ก็ มาช่วยกันตอบ ปัญหา ของผม ทีครับ
ขอบคุณ มาก ๆ

ครับ

^^

ตอนนี้ฉันก็กำลังทำเพลงเอเชียอยู่เหมือนกันค่ะ
เพราะทั้งลูกพี่ลูกน้อง และก็ตัวฉันเองชอบร้องเพลงพวกนี้เหมือนกัน
แต่ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังศึกษา และก็ทำตัวปาดไม่เป็นด้วย เหอะ ๆ ๆ
แต่ก็จะพยายามหาวิธีทำต่อไป   ;)[/color]