ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจอยากจะเล่นโปรแกรม Extreme Karaoke ครับ มีเรื่องที่สงสัยหลายอย่างครับ?  (อ่าน 2770 ครั้ง)

สุชิน

• บุคคลทั่วไป
1.  Spec เครื่องผมพอจะเล่นได้ไหมครับ (เครื่องผมเล่น All in One ได้ครับ)

Microsoft Windows XP
           Professional Version2002 Service Pack2

Intel Pentium III Processor 866 MHZ
           SD-RAM 512 M.B.
           HDD. 20 G.B.

Sound Card. Creative Blaster Audigy4

2.  ดาวน์โหลดโปรแกรมมา ทำไมมันดาวน์โหลดมาเร็วจัง ได้มาแต่โครงของโปรแกรมเหรอครับ?
     แล้วเพลงข้างในล่ะครับ จะเอาจากที่ไหนครับ? (หรือว่าต้องทำเองครับ)

3.  แล้วถ้าเพลงใหม่ๆ ออกมาเราก็ต้องไปหาซื้อมาทำเองใช่ไหมครับ?

tharachdx

จงมองคำตอบที่เหมาะสม
ก.ได้ครับ
ข.ซื้อ หรือไปหาเอาตามป่าเขาลำเนาไพร
ค.ใฃ่ครับ
ง.ผิดทุกข้อ

สุชิน

ผมสั่งซื้อไปแล้ว  โอนเงินแล้ว แล้วก็ส่งไฟล์ไปให้ในเมล์แล้วนะครับ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ที่นี่มีแต่โปรแกรมนะครับ  พร้อมการพัฒนาที่ไม่หยุดนิ่ง
สำหรับเพลงแล้วเราสามารถหามาได้หลายที่หลายวิธีครับ
เข้ามาที่นี่บ่อย ๆ อาจเจอลายแทงไปหาขุมทรัพย์ที่อยู่ตาม
ป่ากล้วย ป่าละเมาะ ป่าไม้ และที่ลี้ลับอีกมากมายครับ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
ที่นี่มีแต่โปรแกรมนะครับ  พร้อมการพัฒนาที่ไม่หยุดนิ่ง
สำหรับเพลงแล้วเราสามารถหามาได้หลายที่หลายวิธีครับ
เข้ามาที่นี่บ่อย ๆ อาจเจอลายแทงไปหาขุมทรัพย์ที่อยู่ตาม
ป่ากล้วย ป่าละเมาะ ป่าไม้ และที่ลี้ลับอีกมากมายครับ
ไม้ป่าเดียวกันมีไหมครับ อิๆๆๆ