ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการลงวินโดว์ใหม่ จาก 98 เป็น xpจะต้องขอไลน์คีใหม่หรือเป่า  (อ่าน 2844 ครั้ง)

kitsana

• บุคคลทั่วไป
เรื่องการลงวินโดว์ใหม่ จาก  98 เป็น xp จะต้องขอไลน์คีใหม่หรือเป่า
คือโปรแกรม เอ็กซีม ผมลงไดร์ d อยู่แล้วครับ   แต่ผมจะลงวินโดว์ใหม่เป็น xp  ครับ

poom

;D ตรงนี้ ผมไม่ค่อยแน่ใจนะว่า ต้องขอใหม่หรือเปล่า
 ;D รอท่านอื่นดีกว่า

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
ต้องขอ License Key ใหม่ครับ

ศิริพงษ์

แล้ว จาก XP PACK 2  ไปเป็น   PACK 3  หรือ  XP Version อื่นๆ ต้องขอใหม่ไหมครับ

poom

แล้ว จาก XP PACK 2  ไปเป็น   PACK 3  หรือ  XP Version อื่นๆ ต้องขอใหม่ไหมครับ

ถ้าไม่แบ่งพาร์ทิชั่นใหม่ ก็ไม่ต้องขอครับ