ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ดีดีเครื่องก็ถามหา lincene ครับ งง  (อ่าน 2945 ครั้ง)

jingjaina111

• บุคคลทั่วไป
อยู่ดีดีเครื่องก็ถามหา lincene ครับ งง
« เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2007, 19:33:31 น. »
ไม่ทราบว่าทำไมอยู่ดีดีเครื่องผมมันก็ถามหารหัสอีกอ่าครับ  ทั้งๆที่ก็ใช้มาตั้งนานไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลยเพราะว่าใช้ักับโน๊ตบุ๊ค 
อย่างนี้ต้องทำไงอ่าครับ ใครพอรู้ช่วยผมหน่อย ผมขอรหัสไปครบแล้วด้วย หรือต้องซื้อใหม่อีก  โอ่วววววววว พระเจ้าาาา แง่ๆๆๆๆ

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
Re: อยู่ดีดีเครื่องก็ถามหา lincene ครับ งง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 17 ตุลาคม 2007, 19:48:40 น. »
อยู่ดีๆแล้วถามหารห้ส มันไม่น่าจะเป็นไปได้ไม่แน่ใจว่าไฟล์ register หายไปหรือเปล่าครับลองหาดูครับ ไม่แน่ใจว่าท่านได้จดรหัสเก่าไว้หรือเปล่าครับ ;D
แต่ยังไงรอท่าน x-men มาไขข้อข้องใจให้อีกทีครับ ;D ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
Re: อยู่ดีดีเครื่องก็ถามหา lincene ครับ งง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2007, 07:23:42 น. »
เช่นกันเหมือนกันเลยครับ แค่ผมเปลี่ยนซาวด์การ์ด จ๋อยเลย 5555+ และที่สำคัญ Format ซ่ะเกลี้ยงเลย
โอ้..คิดแล้วหมดสนุกเลยครับ เลยต้องรบกวนท่าน X-Men มาใหม่  :'(

swing

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2007, 11:09:11 น. »
ไม่ทราบว่าทำไมอยู่ดีดีเครื่องผมมันก็ถามหารหัสอีกอ่าครับ  ทั้งๆที่ก็ใช้มาตั้งนานไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลยเพราะว่าใช้ักับโน๊ตบุ๊ค 
อย่างนี้ต้องทำไงอ่าครับ ใครพอรู้ช่วยผมหน่อย ผมขอรหัสไปครบแล้วด้วย หรือต้องซื้อใหม่อีก  โอ่วววววววว พระเจ้าาาา แง่ๆๆๆๆ

PC ของผมก็เป็นบ่อยๆ ผมแก้ไขโดยวิธี Restart เครื่อง (reboot) อาการก็หายไป เปิดได้ปกติ ลองแบบมก็ได้ อาจจะได้ผลนะครับ  ;D

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2007, 12:55:45 น. »

อีกสองครั้งใช้ไปหมดแล้วหรือครับ.. 8)

ออฟไลน์ TUM_DGO

• ระดับ 3
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2007, 16:53:58 น. »
เอาระหัสครั้งแรกมาลองใหม่น่าจะได้น่ะครับ ถ้ายังไม่ได้format ครับ ลองก่อนน่ะครับ