ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาออกแบบการวางลำโพงในอาคารที่มีเสียงก้องหน่อยคับ  (อ่าน 11658 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชา นครนม(ว๊อคแมน)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL1. 3C0786CF HL2. 8F60CE2C HL3. 5DD8ED51 [X-men]
ป้าดดด มักนำเด๊ ห่อยโอ้โต้นปานหม่ำชุมแพเนาะครับอาจารย์ อิดสาเด๊

หาของป่ากำปงชะนำ โตงามๆ ใหญ่ๆ เหลี่ยมโมงๆ มาแลกเอาเด้อ..เฮียอู๊ด..
ผมสิซื้อเอาใหม่..สา อิอิ..
 ;D ;D

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • You'll never drunk alone
หาของป่ากำปงชะนำ โตงามๆ ใหญ่ๆ เหลี่ยมโมงๆ มาแลกเอาเด้อ..เฮียอู๊ด..
ผมสิซื้อเอาใหม่..สา อิอิ..
 ;D ;D

มักโตได๋ละครับอาจารย์ สิได้บอกซุมหาของป่าไปหาลักเอามาแลกกับเสาอาจารย์ครับ บอกมาโลดครับ