ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ ผมจะเอาเพลงจากโปรแกรมอื่น มาเพิ่ม ใน eXtreme Karaoke ครับ  (อ่าน 2310 ครั้ง)

oo0hn0oo

• บุคคลทั่วไป
คือปัญหามีอยู่ว่า ผมมี ไฟล์ Database  (*.mdb) ในนั้นมี ข้อมูลเพลง ประมาณ 20000 กว่าเพลง และมีไฟล์เพลง
ชื่อเพลงเป็นรหัส ประมาณว่า  026581.DAT อยากทราบว่ามีวิธีไหมที่จะเพิ่มลง Xtreme Karaoke แบบไม่ลำบากไหมครับ
    ถ้ามานั่งสร้างเองคงจะไม่ไหว 
    ถ้าใช้ gensnf ก็ต้องนั่งเปลี่ยนชื่อเพลงไม่ไหวเหมือนกัน 20000 กว่าเพลง

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ  :thank1:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
ท่านใช้ xtreme version ไหน รับมาจากตัวแทนท่านใดครับ

ผมอาจจะช่วยแก้ปัญหาให้  :flower:
ชื่อที่ท่านสมัครกระดานสนทนา มันไม่สื่อความหมายอย่างไรไม่ทราบ