ผู้เขียน หัวข้อ: งานช่วงสงกรานต์เริ่มเข้าแว้ว  (อ่าน 2617 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้องจอยมิวสิค นครสวรรค์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 96E15CFA x-men
งานช่วงสงกรานต์เริ่มเข้าแว้ว
« เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 22:43:45 น. »
เริ่มตั้งแต่คืนวันที่ 8 เมษายน จนเช้าวันที่ 9 เมษายน 2553
เก็บเครื่องจาก บ้านสลกบาตร จ.นครสวรรค์ แต่อยู่ในเขตจังหวัด กำแพงเพชร
ตอนเที่ยงคืน ส่งนักร้องและ โคโยตี้ เสร็จก็มาตั้งเครื่องที่ อ.บ.ต วัดไทรย์
ต.วัดไทรย์ จ.นครสวรรค์ เพราะมีเลี้ยงพระเช้าแบบว่า กลัวตื่นไม่ทัน อิ อิ อิ
เก็บภาพบรรยากาศเล็กๆ น้อยๆ มาฝากจ้า

ออฟไลน์ น้องจอยมิวสิค นครสวรรค์

• ระดับ 3
  • *
Re: งานช่วงสงกรานต์เริ่มเข้าแว้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 22:50:15 น. »
มีต่อค่ะชมกันยาวๆ ไปเลยแต่ขออภัยท่านอาจารย์ทุกท่านด้วยนะค่ะ
ที่ไม่ไดถ่ายรูป น้องๆ โคโยตี้ เลย เอาไว้วันที่ 12 เมษา จะนำมาเสนอค่ะ
(มัวยุ่งอยู่กับ เจ้าของวง) ตัวน้อย

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
Re: งานช่วงสงกรานต์เริ่มเข้าแว้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 22:55:36 น. »
บรรยากาศน่าอบอุ่นดีนะครับ

• ระดับ 3
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 22:57:11 น. »
ขออภัยทุกท่านชุดออกงานจริง เครื่องปรุงมีแค่นี้จริงๆ ค่ะ แต่เสียงรับรองคุณภาพค่ะ

[ ]

• ระดับ 3
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 23:01:16 น. »
บรรยากาศน่าอบอุ่นดีนะครับ
ขอบอกว่า อบอุ่นมากค่ะ (ยิ่งถ้ามีน้องๆโคโยตี้มานั่งใกล้ๆค่ะ) เอาเป็นว่านักร้องนี่แขกบ่สน
หันมาหาน้องๆ กันหมด จะไม่สนใจได้ไง ก็ (ขาว อวบ อึ๋ม) กันซะขนาดนั้น
 :drool: :drool: :drool: :drool: :drool: :drool: :drool: :drool:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 23:14:11 น. »
ขอบอกว่า อบอุ่นมากค่ะ (ยิ่งถ้ามีน้องๆโคโยตี้มานั่งใกล้ๆค่ะ) เอาเป็นว่านักร้องนี่แขกบ่สน
หันมาหาน้องๆ กันหมด จะไม่สนใจได้ไง ก็ (ขาว อวบ อึ๋ม) กันซะขนาดนั้น
 :drool: :drool: :drool: :drool: :drool: :drool: :drool: :drool:

แถวบ้านผมไม่ค่อยมีแบบนี้เลยครับ ถ้ามีคงอบอุ่นน่าดูเลยครับ