ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไงรบกวนผู้รู้บอกหน่อยน่ะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ  (อ่าน 2371 ครั้ง)

kunkuuuu

• บุคคลทั่วไป
คือว่าลงโปรแกรมได้แล้ว แต่ในโปรแกรมไม่มีเพลงเลย ผมต้องเอาเพลงมาจากไหนครับ
แล้วเวลาลงมันลงยังไง  แต่ตอนนี้ผมมีไฟล์ soundfontอยู่ 3ไฟล์ เป็นไฟล์ sf2 ไฟล์ละ100 mb มันคืออะไรครับ
คืออย่าเล่นโปรแกรมมากแต่มันไม่มีเพลง

ยังไงรบกวนผู้รู้บอกหน่อยน่ะครับ    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
Re: ยังไงรบกวนผู้รู้บอกหน่อยน่ะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 5 ธันวาคม 2010, 15:47:40 น. »
โปรแกรมอะไรครับ ได้มาจากไหนครับ
ขอข้อมูลเบื้องต้นหน่อยครับ

kunkuuuu

Re: ยังไงรบกวนผู้รู้บอกหน่อยน่ะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 6 ธันวาคม 2010, 22:24:56 น. »
โปรแกรม xtreme karaoke ครับ

frog

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 6 ธันวาคม 2010, 22:38:27 น. »
ตัวไหนครับ ขอกระจ่างอีกนิด

frog

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 6 ธันวาคม 2010, 22:43:45 น. »
มันต้องมีไฟล์มิดี้ร์ครับ ลองหาดูใน C/program file/extream soft/song/midi/ลองเปิดหาดูว่า ใน NCN หรือ EMK มีไฟล์เพลงหรือไม่

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 8 ธันวาคม 2010, 11:50:56 น. »
ลองศึกษาหาข้อมูล ในนี้อีกสักหน่อย ครับ
แล้วจะได้ความรู้เพิ่มขึ้น ลองหาอ่านดูครับ
สิ่งไหนที่ท่านอยากรู้ อยู่ในนี้มีให้ครบ.....

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 8 ธันวาคม 2010, 11:56:41 น. »
โปรแกรม xtreme karaoke ครับ

ท่านซื้อโปรแกรมมาจากใครครับ ติดต่อกับท่านนั้นก่อน น่าจะได้ความชัดเจนครับ แล้วมาแจ้งในกระทู้อีกที :th1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 8 ธันวาคม 2010, 13:25:02 น. »

ซื้อโปรแกรมแท้จากตัวแทนเรา  ลูกค้า  ไม่น่ามึน  และงงเช่นนี้

แต่ถ้าลองเข้ามาถามในนี้ ผมว่าได้ตัวที่แอบแจกๆกันมาใช้แน่นอนครับ

เพราะถ้าซื้อผ่านตัวแทนที่แน่นอน  อย่างน้อยเวลามีปัญหา  เขาก็ยังโทรไปปรึกษาได้

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 8 ธันวาคม 2010, 19:41:15 น. »

ซื้อโปรแกรมแท้จากตัวแทนเรา  ลูกค้า  ไม่น่ามึน  และงงเช่นนี้

แต่ถ้าลองเข้ามาถามในนี้ ผมว่าได้ตัวที่แอบแจกๆกันมาใช้แน่นอนครับ

เพราะถ้าซื้อผ่านตัวแทนที่แน่นอน  อย่างน้อยเวลามีปัญหา  เขาก็ยังโทรไปปรึกษาได้

ถูกต้อง ถูกลิขสิทธิ์ Xtreme HardLock..

จูเนียร์ ซาวด์

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 8 ธันวาคม 2010, 21:04:58 น. »
โหลดมาจากเน็ตรึป่าว ถ้าใช่ บางอย่างในโปรแกรมจะมาไม่ครบ เนื่องจากของเก้ ก็เหมือนพระแท้กับพระเก้แหละครับ :cheer::thank1: