ผู้เขียน หัวข้อ: งานปีใหม่และกีฬาพื้นบ้านสังสรรค์ประจำปีกลุ่มโรงงานขนม ส.บุญยะวรรณ 2554  (อ่าน 5873 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748A44D7(X-WIN)
  จัดอย่างยิ่งขึ้นทุกปี พนักงานก็เพิ่มขึ้นตามเศรษฐกิจ..ที่เติมโตขึ้น ปีนี้ ผม ในนามโรงงาน ขนม ไม่พลาดที่จะพาลูกน้องไปลงชิงชัย ร่วมสนุก...ขนเครื่องเสียงเชียร์
มาสร้างความครื้นเครง เมื่อปีที่แล้ว ใช้เครื่องเสียงหมอนพ ไม่มีใครสู้ได้... ปีนี้ใช้เครื่องเสียงตัวชุดเล็กๆ เลยสู้เขาไม่ได้
เครื่องเสียงที่ลง มีถึง 8 เจ้า  8 ทีม เปิดแทบไม่ได้ยินของตัวเอง...เลยโทรบอก พี่อ๊อด สุพรรณ ครับ ยืมซับเบส เลยได้แบนพาส มา 8 ใบ รอจนถึง ตี1 ก็มา...
พรุ่งนี้เช้า..ก็ได้เตรียมเปิดตั้งแต่ 6 โมงเช้า.... ชมบรรยากาศกันไปครับ
  ซุ้มเชียร์โรงงานผมครับ

ได้ซับจากท่านอ๊อด ว่างข้างละ 4 ใบ

ชุดเครื่องปรุงก็มีประมาณนี้ ฟังเพราะกว่าเขา แต่แทบไม่ได้ยิน..โดนเครื่องเสียงเจ้าอื่นกลบเกือบหมด..
โชคดีได้ซับ.. พอฟังในตัวเองรู้เรื่องดี ออกไปนอกเต้นท์ ไม่รู้เรื่องเลย

ดูของเจ้าอื่นๆ

ของ ประกายเพชรมิวสิค

เตรียมเปิดงาน โดย ท่าน นายก อบต. ดอนเจดีย์ มาทุกปีครับ

เปิดเรียบร้อยก็เริ่มแข่งขัน

ม่วงๆนะกองเชียร์ผมนะ

เชียร์ไปรถเครื่องเสียงก็มา เป็นเครื่องเสียง... คุณดา บ้านท่าเสด็จ บ้านเดียวกับอ๊อด สุพรรณฯ แต่ อ๊อด โฟร์เอสไม่ได้มานะ ติดงานที่อื่น..

แข่งกระสอบทราย หกล้มคลุกคลาน แต่ก็ไปถึงเส้นชัย

ลีลากองเชียร์...

เด็ดกองเชียร์อีกเจ้า จ้างโค มาเต้น  :drool:

วิ่งพลัดซุปเปอร์แมน ใส่เกงลิงไว้ข้างนอก

แตรวงเชียร์ก็มี 3 วง

ชักกระเย้อ

ซับของ..วงดนตรี สูตรอะไรไม่ทราบ แต่มาจาก ประทาย โคราช ลงทั้งหมด 32 ใบ แน่นจุกๆอก

ต่อไปแข่ง..วิ่งวิบาก คาบเหรียญ เป่าแป้งกินขนม ซดโค๊ก  สอดด้าย เป่าลูกโป้ง

เสร็จสิ้นกีฬาไปหลากหลายชนิด กลางคืนเป็นงานสังสรรค์ครับ..

ใช้ทาฟ I 5000 ขับซับ

นักดนตรี... ลูกทุ่งกรุงศรี

พนักงานดีเด่น ได้ สร้อยคอทองคำ

เปิดงานภาคกลางคืน

;D ;D ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 4 มกราคม 2011, 11:37:51 น. โดย นายเอ »

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
สมใจเพ็ง ซีเนียร์  ก็เอากับเขาด้วยเหรอ  อิอิ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ตู้ทั้งหมดของ อเมเจอร์  โคราช  เบสข้างละ 16 รวม 32 ใบ   ใช้ TAFN ขับ 4 ตัว เฉลี่ยตัวละ 8 ใบ (ต่อแบบพาราเรล ขับ CH ละ 4 ตู้)

กลางแหลมก็ อเมเจอร์ ข้างละ 8 ใบ  ใช้ TAFN  ทั้งหมด 8 แท่น

ออฟไลน์ สหัสเนตร มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5D2F6587
เหอะๆๆ ดูท่าแล้วจะสนุกสนานน่ะครับ*-*

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ยิ่งใหญ่ทีเดียวเลยครับ ม่วนๆ