ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง EMK Manager ครับ  (อ่าน 3119 ครั้ง)

ket_peangsan

• บุคคลทั่วไป
ถามเรื่อง EMK Manager ครับ
« เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2008, 11:12:27 น. »
ผมอยากจะถามเกี่ยวกับการทับของโปรแกรมสำหรับเพลงที่ซ้ำๆ กันครับ
       ถ้าใน Floder ของผมมี EMK อยู่ส่วนหนึ่งแล้ว พอนำ files ใหม่ๆ ซึ่งมีเก่าปนอยู่ด้วยซ้ำไปที่ floder เดิม ของใหม่ที่คิดว่าเป็นตัวเดียวกัน จะไปทับของเก่า หรือว่าถ้าตรวจสอบว่าเหมือนกันแล้วจะใช้ของเก่าครับ  เพราะห่วงบางเพลงที่แก้ไขภายในไว้แล้ว  กลัวว่าจะต้องมาไล่แก้กันอีกครับ

ขอบคุณตกเหยียบครับ

poom

Re: ถามเรื่อง EMK Manager ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2008, 16:26:33 น. »
ผมอยากจะถามเกี่ยวกับการทับของโปรแกรมสำหรับเพลงที่ซ้ำๆ กันครับ
       ถ้าใน Floder ของผมมี EMK อยู่ส่วนหนึ่งแล้ว พอนำ files ใหม่ๆ ซึ่งมีเก่าปนอยู่ด้วยซ้ำไปที่ floder เดิม ของใหม่ที่คิดว่าเป็นตัวเดียวกัน จะไปทับของเก่า หรือว่าถ้าตรวจสอบว่าเหมือนกันแล้วจะใช้ของเก่าครับ  เพราะห่วงบางเพลงที่แก้ไขภายในไว้แล้ว  กลัวว่าจะต้องมาไล่แก้กันอีกครับ

ขอบคุณตกเหยียบครับ

อยู่ที่เลขรหัสเพลง ถ้าเลขไปซ้ำตัวเดิมก็ทับ ทำให้ของเดิมหายไปเลย

birthpiano

Re: ถามเรื่อง EMK Manager ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2008, 03:55:56 น. »
 ;D  ตามครูภูมิว่าครับ   8)

ket_peangsan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2008, 16:40:18 น. »
งี้ถ้าเราได้แผ่นมาใหม่ ทำเป็น EMK ก็ต้องเก็บของเก่าไว้ก่อน เมื่อเสร็จแล้วค่อยเอากลับมาทับอีกทีหนึ่ง เพื่อไม่ให้เพลงเก่าของเราถูกทับ ถู้กต้องหรือเปล่าครับ..

ออฟไลน์ ดนตรีไหมไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 448AB84D,740C329B,740E329F, 84862C43 (x-men)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 24 มีนาคม 2008, 17:03:21 น. »
ถูกกกกกกก......ถูกต้องนะครับ
ผมก็ทำแบบนี้ครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D