ผู้เขียน หัวข้อ: งานเมื่อคืน เมืองทองธานี HALL9  (อ่าน 6946 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิค มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 84083EFB อ.ปรีชา
Re: งานเมื่อคืน เมืองทองธานี HALL9
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2011, 12:32:53 น. »
  :sadism: :sadism: :sadism::fireting2: :shoots: :shoots: :shoots:
สุดยอดจิงๆ ครับพี่...เมื่อไหรหนอเราจะได้ซักเสี้ยวนิดๆ ...
พี่บั๊ค..ผมขอถามซักนิดหนึ่ง อย่าว่ากันน่ะครับ..คือสงสัยมานานแล้วว่า ทำไม่คัทรียา  มารศรี
ถึงใส่ชุดรุ่มร่ามตลอดเวลา  ไม่เคยเห็นใส่ชุดเหมือนนักร้องทั่วไปเลย..พี่ว่าไหมครับ

james-giggs

• บุคคลทั่วไป
Re: งานเมื่อคืน เมืองทองธานี HALL9
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2011, 13:03:20 น. »
สุดยอดจิงๆ ครับพี่...เมื่อไหรหนอเราจะได้ซักเสี้ยวนิดๆ ...
พี่บั๊ค..ผมขอถามซักนิดหนึ่ง อย่าว่ากันน่ะครับ..คือสงสัยมานานแล้วว่า ทำไม่คัทรียา  มารศรี
ถึงใส่ชุดรุ่มร่ามตลอดเวลา  ไม่เคยเห็นใส่ชุดเหมือนนักร้องทั่วไปเลย..พี่ว่าไหมครับ
:th2: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

creator2006

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2011, 14:56:05 น. »

เอกลักษณ์ครับ เรียบร้อย ตั้งแต่ชุดแรกถึงชุดล่าสุด ก็จะแต่งแบบนี้ครับ ;D ;)

ออฟไลน์ พนธกร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 4D66AACA (ครูภูม)
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2011, 15:54:10 น. »
 ทุกอย่างดูสวยงาม อลังการเลยครับ มีอีกก้อนำฝากกันนะครับ