ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงมาตราฐาน  (อ่าน 2455 ครั้ง)

ออฟไลน์ ช้างโปรโมชั่น

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#- 55E16D74 ประจักร
เพลงมาตราฐาน
« เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2011, 20:38:26 น. »
คือว่าอยากได้เพลง MIDI แบบมาตราฐานครับไฟล์เพลงไม่เสียหายและไม่ซ้ำจนมากเกินไป ตั้งแต่เพลงเก่าจนคิดว่าใหม่ ท่านใดพอจะช่วยได้ PM ด้วยนะครับ
แบบว่าที่มีอยู่มันมั่วๆยังไงก็ไม่รู้เพลงซ้ำก็พอควรบางเพลงไฟล์เสียเสียงก็ค้างอยู่นั่นแหละไม่รู้จะเชิญลงอย่างไรดี พี่ๆท่านไหนพอมีหรือแนะนำได้รบกวนด้วยนะครับ :thank1:

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
Re: เพลงมาตราฐาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2011, 22:08:41 น. »
คือว่าอยากได้เพลง MIDI แบบมาตราฐานครับไฟล์เพลงไม่เสียหายและไม่ซ้ำจนมากเกินไป ตั้งแต่เพลงเก่าจนคิดว่าใหม่ ท่านใดพอจะช่วยได้ PM ด้วยนะครับ
แบบว่าที่มีอยู่มันมั่วๆยังไงก็ไม่รู้เพลงซ้ำก็พอควรบางเพลงไฟล์เสียเสียงก็ค้างอยู่นั่นแหละไม่รู้จะเชิญลงอย่างไรดี พี่ๆท่านไหนพอมีหรือแนะนำได้รบกวนด้วยนะครับ :thank1:

ลองเข้าไปดูในฟอรั่มนี้ครับ

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?board=47.0

หรือที่เว็บของผมตามลายเซ็นข้างล่างครับ.

หมายเหตุ แก้ไขคำว่า "ลายเซ็นต์" ตามคำแนะนำจากท่าน เสธ.รุณ ขอบพระคุณครับ : หลานย่าเหล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 มิถุนายน 2011, 08:13:41 น. โดย หลานย่าเหล »