ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดพอจะมี จังหวะของคีย์บอร์ดแนวหมอลำมั่งคับ รบกวนขอหน่อย พอดีซื้อใหม่กำลังหัด  (อ่าน 13981 ครั้ง)

pichitpong

• บุคคลทั่วไป

pichitpong

ที่อ่านๆดู มันบอกว่าใช้ไฟล์นามสกุล .STY แต่พอเอาไฟล์.STY ไปโหลดเข้ามันบอกว่าไฟล์เออเร่อซะงั้น

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ที่อ่านๆดู มันบอกว่าใช้ไฟล์นามสกุล .STY แต่พอเอาไฟล์.STY ไปโหลดเข้ามันบอกว่าไฟล์เออเร่อซะงั้น

เครื่องนี้จังหวะมันมีกี่ Variation ครับ หรือที่ส่งไปมันเยอะเกิน บางอันก็มีถึง 4 Variation
มัน Error หมดทุกไฟล์หรือเปล่าครับ ลองก๊อบดูหลายๆอันเผื่อมีตัวที่เล่นได้จะได้ช่วยหาทางแก้ไขครับ

pichitpong

pichitpong

ลองก็อปทุกไฟล์แล้วคับ ก็ยัง ไฟล์เออเร่ออยู่

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
ลองก็อปทุกไฟล์แล้วคับ ก็ยัง ไฟล์เออเร่ออยู่

มึนตึ๊บเหมือนกันครับท่าน ไม่มีเครื่องอยู่ตรงหน้าด้วย จะทำไงดีหนอ

ออฟไลน์ + ค ลิ นิ ก พ ร ร ณี

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#8F626B02/70E83B6C/6C8548B0
มันเป็นแค่วิธีโหลดจังหวะจากเมมโมรี่ รุ่นนี้ใส่ SD ได้ด้วยเหรอครับ ลองเอาจังหวะ Roland ไปใส่ลองดูเด้อ

เอ้าหย่าวววววววววววววววววววววว
...ขอบคุณจ๊าดนักเด้อออออออออออออออออ

pakapong28

ท่านใดใช็ Roland gw7 บ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
ซื้อมาแล้ว จังหวะมันไม่แน่นเหมือน YAMAHA

pakapong28

ท่านใดใช็ Roland gw7 บ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ :happy: :happy: :hap3: :hap3:อยากได้จังหวะเหมือน PSR ..sXX

boss0866

ขอบคุณสำหรับท่านกูรูทั้งหมดคับ

ออฟไลน์ thanit7

• ระดับ 5
  • *
  • 8609796C [เด็กชายเคยโสด]
มีสายยูเอสบีไหมครับต่อเขัากับคอมโหลดมาจากคอมเลย