ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม eXtream ตัว lite ฟังชั่น ปรับเพิ่ม /ลด key/Tempo ล่วงหน้าไม่ได้ครับ  (อ่าน 2305 ครั้ง)

msound

• บุคคลทั่วไป
ผมลองลงใหม่แล้ว ก็ยังให้ไม่ได้ เป็นเฉพาะตัว Lite   ver 3.X.X.9 ก็ยังใช้ไม่ได้ครับ
พอดีเครื่องแรงน้อย เลยใช้ตัว Lite เล่น  หากใช้ตัวเต็ม ทำได้ทุกอย่าง แต่หน่วง
เพราะเครื่อง  ตัว Lite หน่วง แต่ ฟังชั่นใช้งานดังกล่าวหายไปครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: ทำไม eXtream ตัว lite ฟังชั่น ปรับเพิ่ม /ลด key/Tempo ล่วงหน้าไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2008, 09:18:39 น. »
ตอนคีย์ค้นหาเพลง
ให้กด Ins Delete เพิ่มลงคีย์
PgUp PgDn เพิ่มลดความเร็วเพลงครับ