ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดต้องการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำ sound PA หลังหมดหน้างานนี้บ้างค่ะ  (อ่าน 2984 ครั้ง)

ออฟไลน์ sutee karapakdee

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 7662DADF (x - men)

ต้องการหาประสบการณ์เพื่อคุณภาพงานที่ดีขึ้นค่ะ :o^: :love2:

ออฟไลน์ ริช ดอกรัก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#95E0D310
ผมครับ เรียนที่ไหน  :mad244:

• ระดับ 3
  • *
ทั้งภาคทฤษฎีและปฎิบัติ...Indoorและout door...คอนหวันก็ได้ค่ะดูกลุ่มสนใจได้สัก ciass  จะประสานวิทยาลัยด้านอิเลคโทรนิคอีกทีค่ะ

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
ที่ไหน เมื่อไร อย่างไรครับ  ผมสมัครเป็นคนแรกเลยครับ :D

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
นามสกุลน้อง ในเวปนี้ ดังมากนะครับ
การะภักดี
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

nimitmai

• บุคคลทั่วไป

นครสวรรค์ ....
เห็นพวกพี่ ๆ เขากำลังคุยกันอยู่ที่กระทู้นี้ครับ >> http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=64367.0

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
ผมไม่อยากครับ   คนที่รู้จักกันเขาว่า    ผมรู้มาก   สงสัยต้องอยู่เฉยๆ  กินมันยากขึ้นทุกวัน

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :beer: :cheer: หมดสิทธิ์เพราะว่าไกลเกิน เสียดายแท้หน้อ  :beer: :cheer:

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ....2C8DA523....
นามสกุลน้อง ในเวปนี้ ดังมากนะครับ
การะภักดี
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

คุ้น ๆ ยังไงไม่รู้ แฮะ  นามสกุล นี้  เหมือนเคยได้ยินที่ไหน..... ;D :hap3: :hap5: :party:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
คุ้น ๆ ยังไงไม่รู้ แฮะ  นามสกุล นี้  เหมือนเคยได้ยินที่ไหน..... ;D :hap3: :hap5: :party:
เหมือนจะทราบว่าเจ้าของวงเป็นลุงบักวินวิน

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
ดีครับ.. จัดที่ไหน ไม่ไกลมาก ไปด้วยครับ

• ระดับ 3
  • *
การะภักดี
ขอบคุณท่านBatmanและสมาชิกบ้านหลังนี้ทุกท่านที่ให้ความอุปการะและสนับสนุนextreme karaoke แทน X - men มา ณ. ที่นี้ด้วยความจริงใจ

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ขอบคุณท่านBatmanและสมาชิกบ้านหลังนี้ทุกท่านที่ให้ความอุปการะและสนับสนุนextreme karaoke แทน X - men มา ณ. ที่นี้ด้วยความจริงใจ

555....ในที่สุด ร้อยตำหนวดเอกปลอมตัวมาก็ยอมเปิดเผยตัว...ว่าแต่ปู่ต๊อกรู้ได้ยังไงว่าเป็นลุงน้อง วิน วิน ....เก่งจริงๆ.... :th2: :th2: :th2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 พฤษภาคม 2012, 22:28:08 น. โดย น้านพ สุพรรณ »

ออฟไลน์ กฤชจำนงค์

• ระดับ 4
  • *
  • NO.770C1181 ซื้อจาก ครูภูม
ผมและเพื่อนร่วมงานทีมดนตรีเล็กๆอยากหาความรู้ด้านนี้มาก มีกำหนดแจ้งด้วย ขอบคุณมากครับ

• ระดับ 3
  • *
555....ในที่สุด ร้อยตำหนวดเอกปลอมตัวมาก็ยอมเปิดเผยตัว...ว่าแต่ปู่ต๊อกรู้ได้ยังไงว่าเป็นลุงน้อง วิน วิน ....แสนรู้จริงๆ.... :th2: :th2: :th2:
ลองหยั่งดูก่อนว่าบ้านนี้..น่าแวะพักอาศัยมั๊ย..พอพบว่าทุกสมาชิกมีความเป็นหนึ่งเดียว..และอีกอย่างกลัวว่าไม่จริงใจต่อเพื่อนสมาชิก
ก็เลยเปิดตัวตน...เป็นคนง่ายๆ....Music in mind...แม้จะหล่อสู้เจ้าอาวาสไม่ได้..แต่มาดก็ไม่ยอมนะ

• ระดับ 3
  • *
ลองหยั่งดูก่อนว่าบ้านนี้..น่าแวะพักอาศัยมั๊ย..พอพบว่าทุกสมาชิกมีความเป็นหนึ่งเดียว..และอีกอย่างกลัวว่าไม่จริงใจต่อเพื่อนสมาชิก
ก็เลยเปิดตัวตน...เป็นคนง่ายๆ....Music in mind...แม้จะหล่อสู้เจ้าอาวาสไม่ได้..แต่มาดก็ไม่ยอมนะ

ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านหนองละมาน ต.ด่านช้าง.อ.บรรพตพิสัย จ.นครสวรรค์ ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกบ้านนี้ :love2:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
เบ้าเดียวกันเรยย อะ

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
บุคลากรสาธารณสุขในเวปนี้มากเหลือเกิน   สงสัยมารวมกันที่นี่หมด  ยินดีต้อนรับพวกเดียวกันครับ   :th2: :th2:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ตัวจริง เสียงจริง.... ;D ;D ;D