ผู้เขียน หัวข้อ: 7 เม.ย.56 ที่ดุสิตปริ๊นเซส ห้องแกรนต์สุรนารี ชัยราชาไลท์แอนด์ซาวด์  (อ่าน 3285 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

7 เม.ย.56 ที่ดุสิตปริ๊นเซส ห้องแกรนต์สุรนารี เป็นงานแต่งงานครับ งานนี้ออแกไนท์ใหญ่จาก กทม.ครับ ผมก็ลงอุปกรณ์เสริมทัพไม่มากครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ เสือน้อย คาราโอเกะ

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ระดับ 5
  • **
  • 80004197 (x-men)
สวยงามมาก ๆ ครับ เยี่ยมจริง ๆ  :thank1:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
งามคักๆ  :flower:

ออฟไลน์ mixmas

• *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)

ออฟไลน์ chatchai123

• ระดับ 4
  • *
  • HL#9F61109D จากท่านอนันตชัย
ฝีมือถายภาพเขาเยี่ยมจริงๆ

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
สวดยวด
งานนี้เจ้าภาพน่าจะลงทุนเฉียดล้าน
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
 :th2: :happy: มีแต่งานหรูๆ กันเนอะ ชอบดูครับ แต่ไม่มีโอกาสทำ. ;D

ออฟไลน์ ไก่อ่อน

• ระดับ 4
  • *
  • HL1#4C8A363B(ดชคส)สูญหาย HL2#822A3129 (ดชคส)
ถ้าเอาค่าจัดงานนี้
มาเป็นค่าดอง แถวบ้านผม
คงแต่งได้หลายคน อิอิอิ ;D

ออฟไลน์ ยุทธ ร่มเกล้า

• ระดับ 3
  • *
  • 5DD4DA83 (เอก สุมหัวมิวสิค)
ออกงานหรูอีกแล้วน้า สวยงามมากครับ ;D

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
ตอนนี้กิจการ Wedding Studio กำลังบูม พวกออร์แกไนซ์หลายทีมหันมาจับงาน เปิดStudio รับงานกัน

เน้นระบบแสง ระบบเสียงไม่อึกทึก ดนตรีแนวอคูสติก หรือไม่ก็แนว Easy Listening งานไม่หนักแต่ละเอียด

วันก่อนโรงแรมโทรมาตาม ให้ไปส่องฟอลโล่ ช่วงพิธีการ เริ่มจากพิธีกรพาเจ่าบ่าวเจ้าสาวขึ้นเวที

จบตอนเจ้าสาวโยนดอกไม้ ให้สองพันห้า ผมนัดลูกน้องถึงเวลามันไม่มา บอกพ่อใช้เลี้ยงเป็ด(ไอ้เวร...)

เลยส่องเอง ไม่ต้องมีใครมากำกับคิวด้วย เพราะธรรมดาเราก็คุมคิวเองอยู่แล้ว

ฝากบอกพวกเรา ตอนนี้ธุรกิจจัดงานแต่งงานราคาดี ตอนนี้ "ท่านชัย" แกมีเครดิตในตลาดนี้แล้ว ต่อไป"รวยแน่"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2013, 18:28:50 น. โดย pompattaya »

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
สวดยวด
งานนี้เจ้าภาพน่าจะลงทุนเฉียดล้าน
 :happy: :th2: :flower: :thank1:
เฉพาะตรงจัดเลี้ยง น่าจะ แต่ถ้ารวมทั้งหมดทั้งงาน ตั้งแต่เริ่มกระบวนการ

น่าจะเกิน ผมถามพรรคพวกที่รับงาน รับราวๆ 2-3ล้านต่องาน ระดับงานในภาพชุดนี้ผมว่าน่าจะราวๆนั้น

วงดนตรีวงนี้ผมว่าแสนขึ้นทั้งค่าวง ค่านักร้อง(คุ้นหน้า จำชื่อไม่ได้) ค่าเดินทาง ค่าที่พักนักดนตรี

ดอกไม้งานนี้ น่าจะสองแสน ผมมีเพื่อนสาวรับงานดอกไม้ไฮโซอยู่ รับงานทีเป็นแสนๆ

ธุรกิจนี้น่าสนใจ รับช่วงระบบแสง เสียง ได้ราคาดีกว่างานดนตรีทั่วๆไปจริงๆ

แพงไม่แพงผมว่าดูจากหน้าคนจ่ายตังย่อมพอบอกได้

แล้วดูหน้า คนรับตัง ก็พอบอกได้ว่า รับเยอะหรือรับน้อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2013, 18:36:46 น. โดย pompattaya »

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
เฉพาะตรงจัดเลี้ยง น่าจะ แต่ถ้ารวมทั้งหมดทั้งงาน ตั้งแต่เริ่มกระบวนการ

น่าจะเกิน ผมถามพรรคพวกที่รับงาน รับราวๆ 2-3ล้านต่องาน ระดับงานในภาพชุดนี้ผมว่าน่าจะราวๆนั้น

วงดนตรีวงนี้ผมว่าแสนขึ้นทั้งค่าวง ค่านักร้อง(คุ้นหน้า จำชื่อไม่ได้) ค่าเดินทาง ค่าที่พักนักดนตรี

ดอกไม้งานนี้ น่าจะสองแสน ผมมีเพื่อนสาวรับงานดอกไม้ไฮโซอยู่ รับงานทีเป็นแสนๆ

ธุรกิจนี้น่าสนใจ รับช่วงระบบแสง เสียง ได้ราคาดีกว่างานดนตรีทั่วๆไปจริงๆ

แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ ใช่ไหมครับ.

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E

พี่ป้อมพุดภูกทุกอย่าง
แต่ออกะไนท์ ตจว.
ต้องใช้เวลาอีกสักนิด
ความเชื่อมั่นจึงจะเทียบเท่าออกะไนท์ กทม.
นักร้องหญิง เป็นนักร้องดัง แนว Easy Listening & Bossanova
ถ้าจำไม่ผิด น่าจะน้องแอน ธิติมา ประทุมทิพย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 8 เมษายน 2013, 20:39:13 น. โดย Batman »

• *

แพงไม่แพงผมว่าดูจากหน้าคนจ่ายตังย่อมพอบอกได้

(....)

แล้วดูหน้า คนรับตัง ก็พอบอกได้ว่า รับเยอะหรือรับน้อย

(....)

ช่วงนี้ดวงกำลังขึ้นครับ งานดนตรีลืมได้เลย ส่งต่อให้เพื่อนฝูงตลอด

ค่าจัดดอกไม้ แสง สี และพิธีการ อยู่ ณ ที่นี่ที่ห้องแกรนต์ ก็เกือบล้านครับ ใช้เวลา จัดและติดตั้ง 2 วัน
ทางวงดนตรีเล่นดีมาก เปะทุกอย่าง บ่าวสาวคนจ้างมาเองครับ จาก กทม.

พี่ป้อมพุดภูกทุกอย่าง
แต่ออกะไนท์ ตจว.
ต้องใช้เวลาอีกสักนิด
ความเชื่อมั่นจึงจะเทียบเท่าออกะไนท์ กทม.
นักร้องหญิง เป็นนักร้องดัง แนว Easy Listening & Bossanova
ถ้าจำไม่ผิด น่าจะน้องแอน ธิติมา ประทุมทิพย์
             ตจว.รับแพงไม่ค่อยได้ ไม่เหมือน กทม. ราคาค่างวดก็ครึ่งต่อครึ่งเลยแหละครับท่าน

ออฟไลน์ โฮลมาน

• ระดับ 4
  • *
  • HL#6C893604 ลุงกานต์
ถามจริงตอบตรงพี่ชัยค่าออร์แกไนซ์เขาเอาเท่าไหร่ตอน 23 มีนาลูกสาวเพื่อนแต่งที่ราชภัฎศรีสะเกษค่าออร์แกไนซ์สองแสนห้าจากอุบลแต่เอา285ขึ้นโต๊ะจีนเลยไม่ดื่มให้แล้วงานนี้น่าจะชีวาสแม่นบ่อ้าย :cheer: :beer: :cheer1:

• *
ถามจริงตอบตรงพี่ชัยค่าออร์แกไนซ์เขาเอาเท่าไหร่ตอน 23 มีนาลูกสาวเพื่อนแต่งที่ราชภัฎศรีสะเกษค่าออร์แกไนซ์สองแสนห้าจากอุบลแต่เอา285ขึ้นโต๊ะจีนเลยไม่ดื่มให้แล้วงานนี้น่าจะชีวาสแม่นบ่อ้าย :cheer: :beer: :cheer1:
อันดับแรกถ้ามีเจ้าภาพมาติดต่อให้จัด เราต้องถามความต้องการของลูกค้าเอาอะไรบ้าง เราสามารถจัดให้ได้ทุกอย่างความต้องการ
บ้างที่ต้องการ เราไม่มีเราต้องหาจากทีมงานที่รู้จักกัน แล้วเสนอคอนเซทต่างๆให้ลูกค้าและเสนอราคาหลายๆออฟชั่น แต่เรื่อง 285 มันขึ้นอยู่
กับว่าจะตกลงเอาเครื่องดื่มอาหารแบบไหนบ้างให้เจ้าภาพเสนอมา แล้วเราตีราคาทั้งหมด ตกลงทำสัญญามัดจำ

ออฟไลน์ toonmokkul

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5D13E581(พี่หมอชาติ+พี่สาก)
รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ครับผม

• *
รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ครับผม
เดือนหน้ามีงานแถวประโคนชัย แต่ยังไม่รู้ที่ไหน โทรหาแน่นอน