ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคับผมทำฉากหลังเปน vidio จากกล้อง webcam มันเตมจอเลยคับ มองเมนูไม่เหน  (อ่าน 2011 ครั้ง)

ออฟไลน์ chanfishing

• ระดับ 3
  • *
  • เพลงก็เหมือนออกซิเจน ถ้าคุณไม่มีออกซิเจนคุณก็ขาดอากาศหายใจ
พิมเพลงไม่ได้คับ คลิกขวาก็ไม่ขึ้น กด f12 ก็ไม่ขึ้นคับ

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ลงไดร์เวอร์การ์จอหรือยังครับ

ออฟไลน์ chanfishing

• ระดับ 3
  • *
  • เพลงก็เหมือนออกซิเจน ถ้าคุณไม่มีออกซิเจนคุณก็ขาดอากาศหายใจ
ลงไดร์เวอร์การ์จอหรือยังครับ

ของผมเปนโนตบุคคับ ไดเวอรลงแล้วคับ พอผมเลือก display เปน vidio capture จากwebcam ภาพก็ขึ้นน่ะคับ แต่มันเต๊มจอเลยคับ ไม่เหนเนื้อเพลงเลยคับ

ผมอยากทำให้เปนแบบเดิมทำยังไงคับ

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
ลบไฟล์ config.ini ในโฟลเดอร์โปรแกรมออก 
ลบไฟล์ x-karaoke.cfg   ใน C:\Windows  ออก   ครับ

jeab3106

• บุคคลทั่วไป
ผมก็เหมือนกันครับ ดาวโหลดโปรแกมนี้มาจากเว๊บหนึ่ง เป็นวินแอร์แล้วมาแตกไฟล์ไว้ที่ไดร์ c ปรากฏว่าเล่นได้ตามปกติ แต่เพลอไปทำให้เป็น vdo ผลก็เป็นอย่างที่ท่านเป็นนั่นแหล่ะ แล้วที่สำคัญหาไอ้ตัวx-karaoke.cfg ในwindowsก็ไม่เจอ ไปดาวน์โหลด โปรแกรมมาลงใหม่ก็เป็นแบบเดิมคือเปิดโปรแกรมมาหน้าจอก็เป็นวีดิโอเห็นตัวเองเต็มจอเลยแก้ไม่หายจริงๆครับผม ช่วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
 :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ผมก็เหมือนกันครับ ดาวโหลดโปรแกมนี้มาจากเว๊บหนึ่ง เป็นวินแอร์แล้วมาแตกไฟล์ไว้ที่ไดร์ c ปรากฏว่าเล่นได้ตามปกติ แต่เพลอไปทำให้เป็น vdo ผลก็เป็นอย่างที่ท่านเป็นนั่นแหล่ะ แล้วที่สำคัญหาไอ้ตัวx-karaoke.cfg ในwindowsก็ไม่เจอ ไปดาวน์โหลด โปรแกรมมาลงใหม่ก็เป็นแบบเดิมคือเปิดโปรแกรมมาหน้าจอก็เป็นวีดิโอเห็นตัวเองเต็มจอเลยแก้ไม่หายจริงๆครับผม ช่วยผมด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
 :thank1:
ซื้อ Hardlock  ไปใช้ครับ