ผู้เขียน หัวข้อ: เล็กๆก็ไป...ใหญ่ๆก็รับ...งาน... PP.MUSIC จัดเต็มเพื่อลูกค้าทุกท่านครับ  (อ่าน 3212 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
รับงานสังสรรค์รวมรุ่น ฉลองจบการศึกษา ครบรอบ 36 ปีครับ เจ้าภาพเป็นเพื่อนของรุ่นพี่ที่เรานับถือ แนะนำมา...เลยไม่อยากปฎิเสธครับ จึงจัดแบบเต็มๆให้ ลดแค่ลำโพงเหลือข้างละ 1 เซ็ต แขกที่มาในงานบอกว่า รู้สึึกว่า ร้องเพลงแล้ว ทำไมเสียงตัวเอง มันไพเราะดีกว่าที่เคยร้อง...ผมก็เลย ตี้ต่่างว่า มันเป็่นคำชมก็แล้วกันครับ ...ขอบคุณครับ

ชมภาพกันนะครับ

ออกเดินทาง 09.15  น. จากหมู่บ้าน DK. เพื่อไปศาลายา เส้นทาง วงแหวนรอบนอก - ปิ่นเกล้า-นครชัยศรี-นครปฐม ถึง ศาลายา ประมาณ 10.00 น.

เจอรถติดนิดหน่อยครับ  4 เลน ยุบเหลือ 2 เลน หน้า สถานีตำรวจ ศาลายา ครับ

pp.music

สถานที่เป็น ฟาร์มกล้วยไม้ครับ บรรยากาศอยู่ในท้องทุ่ง มองแล้ว สดชื่น สบายตา ทำให้ใจปลอดโปร่งดีครับ
ท่านเจ้าภาพ น่าจะเป็นเจ้าของฟาร์มนะครับ เนื้อที่ประมาณ 10 ไร่...ขอให้รวยยิ่งๆขึ้นไปนะครับ...

pp.music

เจ้าภาพบอก  จ้างมางานเลี้ยง แขก 15 คน เห็นรถกับเครื่องที่เอามาลง ตกใจหมดเลย....นึกว่า วงดนตรีมาผิดงาน...555 ท่านครับ ผมมีเครื่องมือหากินแค่ชุดเดียวนี้แหละครับ จะเล็กจะใหญ่ ก็ใช้ชุดนี้แหละครับ คิดเสียว่า แถมให้ก็แล้วกันครับ...

pp.music

พี่เสื้อสีชมพูครับ พี่ออด เจ้าของสวน ส่วนพี่ผู้หญิงชื่อ พี่เสาวณีย์ อาจารย์จุฬาฯ พี่ผู้ชายรูปหล่อ จำชื่อไม่ได้ครับ และอีกหลายคน ร้องเพลงลูกทุ่ง เสียงดีแทบไม่น่าเชื่อ ถ้าไม่เห็นหน้า คิดว่า อายุ ไม่น่าเกิน 30 แต่จริงๆแล้ว ทุกคน น่าจะ 50 ต้นๆ กันทุกคนครับ

verunya

รับไปเถอะยังไงก็ได้เงินอยู่แล้วคะ

pp.music

ทีมงาน PP.MUSIC ครับ ชื่อ ประสาร ซ่อมได้ทุกอย่างที่เีสีย เสียทุกอย่างที่ซ่อม...555 ส่วนตัวข้างล่างนั่น ทีมงานเก็บเศษอาหารครับ

ขอบคุณท่านเจ้าภาพสำหรับอาหารอร่อยๆ...

ท้ายสุด ผมเองครับ PP.MUSIC เพิ่งจะเข้าวงการ หากผิดพลาดประการใด กราบขออภัยรุ่นพี่ทุกท่านด้วยครับ ยินดีรับคำแนะนำ คำติชม เพื่อพัฒนาปรับปรุง ให้อยู่ในสังคมคนทำวงดนตรีด้วยคนคน ...ขอบคุณครับ  :thank1:

ออฟไลน์ mixmas

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
สุดยอดครับท่าน...งานเล็กใหญ่ไม่เกียงยังไงมันก็คืองาน :th1: :th1:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ไปทุกงานครับมากน้อยไปก่อน เพื่อให้เขารู้จักเราและหาประสพการณ์ครับ... :D :flower:

yadongsound

งานคือเงิน เงินคืองาน ครับ :happy:

ออฟไลน์ ขุนพลบางยาง

• ระดับ 3
  • *
  • HL#76645AE2 ครูภูม
สุดยอดแล้วครับ  :th2:

ออฟไลน์ thanit7

• ระดับ 5
  • *
  • 8609796C [เด็กชายเคยโสด]
 :th1: :th2: :beer: :cheer:

ออฟไลน์ จำนงค์

• ระดับ 3
  • *
  • ( 1 ) 4D60AAC8 ( 2 ) 4DDA2CB (ครูภูม)
 :th2: สุดยอดเลยครับ   :happy:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
 :happy: :happy: :happy: :happy: :flower: :flower: :flower: :flower: :flower: :flower:

ออฟไลน์ สงค์ น้ำค้าง

• ระดับ 4
  • *
  • HL#: 5655AD0F , 2C8F253A , 8F0FCE01 ครูภูม
ชอบครับ ของใหม่ๆมันน่าใช้จริง โดยเฉพาะรถ 6 ล้อ ใหม่สวยฝนตกไม่ต้องกลัวครับ :th2:

ออฟไลน์ นรากร มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE5ED53 อ.ภูมิ
  :cheer: :cheer: :cheer:ผม ม.เศรษฐกิจ ไม่ไกลกับ DKบางบอน เท่าไหร่คับ...:flower: :flower: :flower:

ออฟไลน์ จ่ารินทร์ มิวสิคซาวด์ นครสวรรค์

• ระดับ 3
  • *
  • 7D2C955C(อาเซ้ง เมืืองสี่แคว)
เห็นรถคันใหญ่คิดว่าคอนเสริตจะมาลงอะเด๊ะ

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
แจ่ม จรัส
 :happy: :th2: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ แชร์มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5D2E6587 ครูภูม
สุดยอดๆๆๆๆ

P.MUSIC.

ยินดีด้วยครับท่านจัดรูปแบบไปได้สวยแบบนี้พร้อมครับลุยได้ทุกงานรูปแบบดีมาก เฮงเฮง...P.MUSIC.หระรีเลี้ยวซ้าย ครับท่าน  +LIKE+1001

ออฟไลน์ เหน่งน่าน

• ระดับ 3
  • *
  • 9663646A ลูกทุ่งสมใจนึก
 :happy: :happy: :happy: :D :D :th2:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ไปงานเล็กๆ แต่เครืองใหญ่ๆ

Touchanon

ผมถนนตัดใหม่สาย 1 ถิ่นเดียวกันครับ แจ่มครับพี่