ผู้เขียน หัวข้อ: มีแดนซ์เซอร์ไม่มีนักร้อง..? ในงานเลี้ยงผู้เกษียณ.........................ชัยราชา  (อ่าน 2609 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
        27 กย.55 นี้ เป็นงานเลี้ยงส่งผู้เกษียณอายุราชการของสำนักกรมทางหลวงที่ 8
ทางกรมมอบหน้าที่ให้จัดการในเรื่อง เครื่องเสียง เวที ไฟแสงสี เล่นในโรงซ่อม ใช้เวลาปรับหน่อยหนึ่งถึงได้ที่
ทางกรมทางหลวงจ้างแค่น้องๆแดนซ์ฯ แต่ไม่เอานักร้อง โดยให้ผู้ร่วมในงานร้องเอง

P.MUSIC.

• บุคคลทั่วไป
*ขอให้รวย  มีงานเยอะเยอะ ครับท่านชัยราชา. :happy: :D :th2: สบายดีนะครับท่าน :th1:

• *
*ขอให้รวย  มีงานเยอะเยอะ ครับท่านชัยราชา. :happy: :D :th2: สบายดีนะครับท่าน :th1:
              สบายดีมากๆครับ ขอบคุณมากครับท่าน

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม

กราบสวัสดีครับคุณลุงชัย คุณป้าแขก หลานๆจิไปไหนมาไหนก็บอกหลานเดวิดขับรถไปรับไปส่งก็ได้เด้อครับ

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299

กราบสวัสดีครับคุณลุงชัย คุณป้าแขก หลานๆจิไปไหนมาไหนก็บอกหลานเดวิดขับรถไปรับไปส่งก็ได้เด้อครับ

ตาเด   แก่ อย่ามาแย่งหน้าที่ฉัน    ฮ่วย

แต่ไม่เป็นไร มีหลายคน ผลัดกันขับเน๊าะ  เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ พงค์ ภูไท

• *
  • HL#6C8648A9(Form_X-men)
 :th2: :th2:

มีแต่คนแย่งกันเป็นผู้ช่วยเน้าะ... :hap3: :hap3: :hap5:

• *

สงสารลูกหลาน มันจิกลัว แล้วนอนไม่หลับ

ตาเด   แก่ อย่ามาแย่งหน้าที่ฉัน    ฮ่วย

แต่ไม่เป็นไร มีหลายคน ผลัดกันขับเน๊าะ  เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

ไม่เชื่อหรอก ระวังสาวบุรีรัมย์จะอัดเอานะครับท่าน

:th2: :th2:

มีแต่คนแย่งกันเป็นผู้ช่วยเน้าะ... :hap3: :hap3: :hap5:

ไม่เอาอีกคนเหรอท่าน

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
แหล่มเลยครับ รับงานแบบนี้จัดเท่านี้ ราคาเท่าไรครับ หลังบ้านก็ได้ครับ จะเอาไปรับทางหนองบัวลำภูมั่ง :D

PM .ให้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 กันยายน 2012, 11:12:56 น. โดย ชัยราชา »

ออฟไลน์ Ausanee Homya

• ระดับ 5
  • *
  • 9F661094 "เอื้อศิลป์" 55E4ACC6 "วิชัย"

jimme

สนุกลงตัวครับป๋า

ออฟไลน์ mixmas

• *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
สุดยอดครับ

• *

สนุกลงตัวครับป๋า

หมดเบียร์ไปกี่ขวด มองเห็นเป็นกองเลย

jimme

หมดเบียร์ไปกี่ขวด มองเห็นเป็นกองเลย

ไม่ถึงลังป๋าของฟรี