ผู้เขียน หัวข้อ: คูณสมบูรณ์ โปรโมชั่น โคราช งานเลี้ยงส่ง-เลี้ยงรับพนักงานไฟฟ้าฝ่ายผลิต ครั้งที่2.  (อ่าน 1731 ครั้ง)

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
07 มี.ค.56

งานเลี้ยงส่ง-เลี้ยงรับพนักงานไฟฟ้าฝ่ายผลิต
          - การไฟฟ้าฝ่ายผลิต ข้าง ม.วงษ์ชวลิตกุล อ.เมืองจ.นครราชสีมา 
          - เครื่องเสียง ข้างละ เซ็ต ซับใบเดียว
          - นักร้องหญิงสาวสวย 2 นักร้องชาย 1 คน

ครั้งนี้เป็นครั้งที่2 กับทีมงานบอย อินคอนเสิร์ต

ชุดเล็กๆเดิมๆ

โต๊ะจีน 6โต๊ะ

การแสดงกับนักร้องในทีมงาน

ขอบคุณ อ.นาจ ฟ้าใหม ที่ไปช่วยจัดการเรื่องระบบเสียง

ชอคุณช่างเต้ น้องนาย ที่ไปร่วมให้กำลังใจ และนำแอมป์ไปช่วยขับมอิเตอร์

ขอบคุณเจ้าภาพที่ให้โอกาสทีมงานได้รับใช้ ขอบคุณทุกท่านที่เข้าชม

ออฟไลน์ ลูกทุ่งสะออน

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE4D9FB บุญสม นาดีครับ
สุดยอดจริงๆ ถ้าไม่ได้นั้งกอดน้องๆก็ไม่ใช่ทีมงานฟ้าใส ถ้าไม่มีสะโลกอดนั้นคือของปลอม  :D  :party:  :party:

ออฟไลน์ อ๊อด สระบุรี

• *
  • รหัส 8E54E471(พี่อู๊ด โคจร)
 :th2: :th2:ตั้งโน๊ตบุ๊คไว้.. งานนี้ให้แขกคีย์เพลงเองเลยหรือครับพี่เดวิด  :flower: :flower:

• *
สุดยอดจริงๆ ถ้าไม่ได้นั้งกอดน้องๆก็ไม่ใช่ทีมงานฟ้าใส ถ้าไม่มีสะโลกอดนั้นคือของปลอม  :D  :party:  :party:
ขอคุณครับ ไม่กอด พี่ภู กะ หลวงเก่งก็มาถามหา อีกครับ

• *
:th2: :th2:ตั้งโน๊ตบุ๊คไว้.. งานนี้ให้แขกคีย์เพลงเองเลยหรือครับพี่เดวิด  :flower: :flower:
เพื่อนกันครับ อ.อำนาจ ฟ้าใหม่ ไปช่วยเทสซาวด์ให้ครับ :happy: :happy: :happy: :beer:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
น้องคนนั้นไปไสครับ  อิอิ

• *
น้องคนนั้นไปไสครับ  อิอิ
งานนี่น้อง อณัญญาไม่ได้มาครับ