ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 7 เมย.56 ร่วมงานกับ ลูกจันทร์มิวสิคแดนซ์ งานบวชครับ  (อ่าน 2285 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ท่าเกษตร บางแคครับ งานกลางวัน ร้อนสุดๆ ประมาณ 40 โต๊ะ เจ้าภาพพกปืนขึ้นเวทีด้วย เท่าที่รู้เป็นตำรวจเก่า ชอบคาวบอย เลยมีก้วน คาวบอยมาีร่วมงาน แต่ทนอากาศร้อนไม่ไหว เลยมีมวยคาวบอยที่มาร่วมงาน โชคดีไม่มีดวลปืน แดนซ์หนีก่อนเพื่อนเลย....จำไว้เลย อิอิ คราวหน้าจะไม่ปล่อยให้เธอลอยนวลหนีกลับก่อน...555

ตั้มครับ..

ตั้มกะหนิง คู่ดูโอ สุดหล่อ...หลายคนคงเคยเรียกใช้บริการแล้ว

แต้วครับ น่ารักทีเดียว แต่หลายที เป็นงัย ต้องลองอีกที...55

น้องเจี๊ยบ นอนรอป๋า...เอ้ย ร้องเพลง นานไปหน่อย..เลยเอนหลังซะเลย...แฮ่ม.

เจ้าภาพเช่ารถตุ้ เพื่อติดเครื่องเปิดแอร์ให้ทีมแดนซ์ เข้าไปพักข้างในเย็นๆ จะได้แดนซ์ได้สวยๆ...สุดยอดเจ้าภาพ...

ตั๊ก กะ หนิง กำลังดัง ครับ ครอบครัวนี้ น่ารักทุกคน

ยังมีภาพ ที่บรรดาท่านๆ ที่พกปืนเข้ามาในงาน...แต่ผมไม่กล้าลง กลัวมีปััญหาตามมาภายหลัง ..อย่างไรก็ตาม ถ้าออกงานแล้วเจออย่างนี้ ขอให้ทุกท่านระมัดระวัง เอาปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
ติดตามดูผลงานตลอดเยี่ยมครับ :th2: :th2: :th2:

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
 :happy: :happy: :happy: ทีมงานน่ารักมากครับ  :th1:

preecha boonpheng

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานคุณภาพติดตามอยู่