ผู้เขียน หัวข้อ: พี.เค.มิวสิค ลพบุรี หนีร้อนเข้าห้องเย็น กับพาวร์เวอร์ตัวใหม่ ฮิ ฮิ ฮิ  (อ่าน 6438 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
เป็นเหมือน ๆ กันหมด เรื่องคนยกของ เนี่ย ??? ??? ??? ??? ??? ???
คนยกหาได้ไม่ยากครับ แต่คนยกแล้ว รักษาเครื่องเรา ต่อสายลำโพงเป็น พอเป็นงาน สนใจงาน สิ หายากครับ คุณจ่า อิอิอิ

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
คนยกหาได้ไม่ยากครับ แต่คนยกแล้ว รักษาเครื่องเรา ต่อสายลำโพงเป็น พอเป็นงาน สนใจงาน สิ หายากครับ คุณจ่า อิอิอิ

ถูกต้องครับ

ออฟไลน์ มานพ@ลพบุรี

• ระดับ 3
  • *
  • 552E10C3 (ชายอ่ำ)
เป็นงานบวชที่ จ.ลพบุรี เมื่อคืนนี้ครับ ที่ สโมสรศูนย์สงครามพิเศษ ตรงข้ามกับ รร.เทคนิคลพบุรี เป็นงานบวช ลูกชายของเพื่อน ศิษย์เก่า พิบูล ๑๙-๒๑ ไม่มีอะไรมาก หนีอากาศร้อนข้างนอก เข้าไปหาแอร์เย็น ๆ ในห้องโถงดีกว่า ทดสอบ พาวร์เวอร์ ตัวใหม่ของค่ายลำโพงสีแดง ๆ  เสียงใสใช้ได้ครับ ขับกลางแหลม ที่ สี่โอมม์ ทดสอบผ่านครับ วันนี้ใช้อีกโชว์เครื่องแต่ไม่โชว์คนครับชมเลยละครับ

หมดแล้วครับ ใครเข้ามาชมขอให้ถูก รางวัลที่ ๒ ครับ เพราะป๋าแบทเอารางวัลที่ ๑ ไปแล้วครับ
:cheer: ขอแก้ข่าวครับพี่กอบ เป็นสโมสรของหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษครับ ไม่ใช่ศูนย์สงครามพิเศษ ของศูนย์สงครามพิเศษอยู่ใกล้ๆ สระนายเทียนครับ เดี่ยวท่านที่ต้องการเช่าสถานที่จะไปที่ผิดครับ  :beer: :cheer1: :thank1:

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

รับไม่กี่งานก็ได้ค่าเพาเวอร์ใหม่แล้วลุง   :th2: :th2: :th2:

• HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
:cheer: ขอแก้ข่าวครับพี่กอบ เป็นสโมสรของหน่วยบัญชาการสงครามพิเศษครับ ไม่ใช่ศูนย์สงครามพิเศษ ของศูนย์สงครามพิเศษอยู่ใกล้ๆ สระนายเทียนครับ เดี่ยวท่านที่ต้องการเช่าสถานที่จะไปที่ผิดครับ  :beer: :cheer1: :thank1:

ขอบคุณครับผม

รับไม่กี่งานก็ได้ค่าเพาเวอร์ใหม่แล้วลุง   :th2: :th2: :th2:

อุ๊ย.................สดุ้งเลย................คำว่า ลุง ฮิ อิ อิ พี่ชัย :o^: :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ดีแล้วหาของเบาๆ ไว้ถนอมสุขภาพ.อิอิอิ... :flower: