ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีการลบเพลงโดยไม่ต้อง lister ใหม่ไหมครับผมใช้ V.3.0.6.37 แนะนำด้วยครับพอดีมี  (อ่าน 2695 ครั้ง)

frame007

• บุคคลทั่วไป
มีวิธีการลบเพลงโดยไม่ต้อง lister ใหม่ไหมครับผมใช้ V.3.0.6.37 แนะนำด้วยครับพอดีมีซ้ำอยากลบนะครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
มีวิธีการลบเพลงโดยไม่ต้อง lister ใหม่ไหมครับผมใช้ V.3.0.6.37 แนะนำด้วยครับพอดีมีซ้ำอยากลบนะครับ

เมื่อคีย์ค้นหาเพลงแล้วจะลบเพลงนี้ให้กด Ctrl+Delete ได้เลยครับไม่ต้อง Lister ใหม่

frame007

• บุคคลทั่วไป
เมื่อคีย์ค้นหาเพลงแล้วจะลบเพลงนี้ให้กด Ctrl+Delete ได้เลยครับไม่ต้อง Lister ใหม่

ขอบคุณครับสุดยอดมากเลยครับท่าน X-Men Extrem นี้ดีจริงๆๆครับ