ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติสอบถามการอัปเดตเพลง XMK ไปยังที่เก็บ 2แหล่ง ครับ  (อ่าน 2019 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจตน์ หมื่นจิตร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 57E250D6
ผมลงเพลงกับโปรแกรมไว้ 2ที่่ครับ
 1) EXT HD (XMK,EMK,NCN,MV ต่างแบบมีภาพ) ลงโปรแกรมและเปิดเล่นที่จากที่นี่ถ้าต้องการเล่นแบบมีภาพ
 2) Notebook Drive E (XMK,EMK,NCN) ลงโปรแกรมและเปิดเล่นที่จากที่นี่เป็นส่วนใหญ่ (พื้นที่ไม่พอเก็บ MV)

ผมโหลดเพลงอัปเดตเพลง XMK แบบออนไลน์ปัจจุบันผมต้องทำ 2ครั้ง เพื่ออัปเดตทั้งสองแหล่ง ในกรณีแบบนี้มีวิธีที่โหลดอัปเดตครั้งเดียวแล้วแล้วเพลงเข้าไปยังทั้งสองแหล่งไหมครับ

:thank1:

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
Re: ขออนุญาตสอบถามการอัปเดตเพลง XMK ไปยังที่เก็บ 2แหล่ง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 มกราคม 2016, 15:50:10 น. »
ตอบลูกค้า XMK ไม่รีโมตเพราะ TeamViewer ผมตัดทุก 5 นาที

เมื่อ download online ครั้งแรก ไฟล์ xmz จะถูกเก็บอยู่ใน folder download ภายใต้ extreme อีกชั้นหนึ่ง

อย่าลืมสำเนา license จาก folder licenses

หลังจากติดต้งเครื่องแรกเสร็จ (ซึ่งจะกระทำโดยอัตโนมัติ) ให้ทำสำเนา folder downloads\xmk\*.xmz

ใส่ flash drive หรืออื่นๆ จากนั้นไปเรียกโปรแกรมเครื่องอื่น เพิ่มเพลงแบบ xmz จากไฟล์ที่เราสำเนามา

ออฟไลน์ เจตน์ หมื่นจิตร

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 57E250D6
Re: ขออนุญาตสอบถามการอัปเดตเพลง XMK ไปยังที่เก็บ 2แหล่ง ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 8 มกราคม 2016, 15:55:48 น. »
 :th2:  :thank1: