ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ มีซาวด์การ์ดรุ่นไหนที่มีช่องต่อสัญญาณ ดิจิตอล แบบ ADAT บ้างครับ  (อ่าน 2296 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuysocity

• กำเนิดใหม่
  • *
เนื่องจากไม่มีตังซื้อมิกซ์รุ่นใหม่ที่รองรับการแยกไลน์ผ่านสาย USB ได้จึงจะใช้ของที่มีอยู่ให้เกิดประสิทธิภาพสูงสุดครับ
มีมิกซ์ O3D และADAT CARD ลักษณะประมาณนี้ครับ (ขออนุญาติยืมรูปจากทิกเกอร์ซาวด์มานะครับ)

กำลังตามหาซาวด์การ์ดรุ่นที่มีช่องต่อสัญญาณ ดิจิตอล แบบ ADATครับ
จะเอามาต่อกับคอมแล้วเล่น Extreme ส่งสัญญาณออกทางช่อง ADAT ไปเข้าที่มิก ดิจิตอลที่มีการ์ด ADAT ครับ
เห็นว่าสามารถแยกได้ 8 ไลน์ผ่านสายไฟเบอร์
พอจะรู้ว่าจะเป็นไปได้ไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ