ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยู่อุดรธานี ต้องการซื้อ Super Pro 707 USB->DAC... อยากทราบว่ามีที่ไหนขายบ้าง  (อ่าน 1823 ครั้ง)

heefit

• บุคคลทั่วไป
ผมอยู่อุดรธานี ต้องการซื้อ Super Pro 707 USB->DAC... อยากทราบว่ามีที่ไหนขายบ้าง เอาของใหม่นะครับ

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
โอโฮ  Super Pro 707  นี่ฮอตจริงๆ ถามหากันทุกวัน สงสัยไม่นาน ราคาพุ่งขึ้นแบบทองคำแน่ๆ  แบบนี้ของผมที่มีอยู่ตัวนึง ต้องเก็บใส่ตู้ลอกกุญแจซะแร้ว...
เนี่ยเห็นไหม เป็นเพราะ ปรมาจารย์ชา เอามาใช้เป็นตัวอย่างแน่ๆ

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • You'll never drunk alone
ผมอยู่อุดรธานี ต้องการซื้อ Super Pro 707 USB->DAC... อยากทราบว่ามีที่ไหนขายบ้าง เอาของใหม่นะครับ

โอย....ชื่อเสียงเรียงนามของท่าน มันหวาดเสียวเหลือเกิน อ่านว่าอย่างไรครับ  อูยส์สสสสสสสสส   อยากเจอ ของผมมัน Hamnoi

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

โอย....ชื่อเสียงเรียงนามของท่าน มันหวาดเสียวเหลือเกิน อ่านว่าอย่างไรครับ  อูยส์สสสสสสสสส   อยากเจอ ของผมมัน Hamnoi

:angel: :em13:  ท่านอู๊ด  กลับมาแนวถนัดอีกแล้ว..... :em19: :em19:

555+ อุตสาห์ไม่จุดประเด็นนี้ เอามาเล่นจนได้นะท่านพระครู  :em05: :em04: :em13: