ผู้เขียน หัวข้อ: การเปลี่ยนจังหวะเสียง ในคลังเสียงแต่ละเพลงแบบต่อเนื่อง (คิวเพลง)  (อ่าน 2693 ครั้ง)

อ๊อต

• บุคคลทั่วไป
สอบถามผู้รู้ทุกท่านครับ การคีร์เพลงเข้าไปแต่ละเพลง เราสามารถร๊อคจังหวะในคลังเสียง โดยไม่ต้องคอยกดจังหวะแต่ละเพลงในการเปลียนเพลงแต่ละครั้งไหม เช่น เพลง 1 (นางสาวแนนซี่***ลูกทุ่ง) เพลง 2 (สาวเบียร์ช้าง***เพื่อชีวิต) เพลงต่อเนื่อง (ไม่ใช้เมด์เล่นะครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ ไผ่

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
สนับสนุนความคิดนี้ครับ  :em24:

ออฟไลน์ อ่ำ ตะวันออก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9C39B1 (ครู ภูมิ)
 :em01:  นั่นแหละทำไปเถอะ xtreme เขาทำไว้ให้เรียบร้อยแล้ว  :em19:

ออฟไลน์ เอ บางปู

• ระดับ 5
  • *
  • ยินดีรับใช้ครับ 084-3839349
สอบถามผู้รู้ทุกท่านครับ การคีร์เพลงเข้าไปแต่ละเพลง เราสามารถร๊อคจังหวะในคลังเสียง โดยไม่ต้องคอยกดจังหวะแต่ละเพลงในการเปลียนเพลงแต่ละครั้งไหม เช่น เพลง 1 (นางสาวแนนซี่***ลูกทุ่ง) เพลง 2 (สาวเบียร์ช้าง***เพื่อชีวิต) เพลงต่อเนื่อง (ไม่ใช้เมด์เล่นะครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตอนนี้ยังทำแบบนี้ไม่ได้นะครับ

ขอเสนอแนะอีกคนนะครับ

:em01: :em01: :em01: