ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ Sf ระบบวงดนตรีอีเล็คโทน  (อ่าน 1276 ครั้ง)

james_nana

• บุคคลทั่วไป
ต้องการ Sf ระบบวงดนตรีอีเล็คโทน
« เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2009, 07:53:01 น. »
ผมต้องการ Sf ระบบวงดนตรีอีเล็คโทนที่เน้นเป็นเสียงของครีบอต ที่ไม่เน้นเสียงอะไรมากเน้นเสียงเหมือนกับวงดนตรีที่เล่นเฉพาะครีบอด+บ็อกครับ  มีท่านใดช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ ลุงกานต์

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#: 9F641096
Re: ต้องการ Sf ระบบวงดนตรีอีเล็คโทน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2009, 08:14:04 น. »
ผมต้องการ Sf ระบบวงดนตรีอีเล็คโทนที่เน้นเป็นเสียงของครีบอต ที่ไม่เน้นเสียงอะไรมากเน้นเสียงเหมือนกับวงดนตรีที่เล่นเฉพาะครีบอด+บ็อกครับ  มีท่านใดช่วยแนะนำด้วยครับ
มีทางเลือกหลายทางสำหรับeXtreme  เช่น กลอง ออก BOX   ส่วนดนตรีอื่นออก ซาวด์โมดูล   หรือ ซาวด์ฟอนที่ชอบ   หรือ VSTi พวก hypersonic  ,  supersonic , hypercanvas ,  ฯลฯ