ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรม lock sf2 .ใน extreme karaoke ขอสอบถามหน่อยครับ กำลังจะสั่งซื้อครับ  (อ่าน 4420 ครั้ง)

ham2009

• บุคคลทั่วไป
ท่านเซียน xtreme karaoke โปรแกรม ล็อค sound font มันล็อคให้ใช้เป็นเครื่องๆหรือใช้กับฮาร์ทล็อคตัวใครตัวมันได้ไหมครับ หรือ ล็อคแล้ว ใช้กับ เครื่องไหนก็ได้ ที่เป็น xtreme v 3.xxxx รบกวนหน่อยครับ กำลังตัดสินใจ

ออฟไลน์ ฅนราศีตุล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#4C9FB9B0 & 7D2D1563
Re: โปรแกรม lock sf2 .ใน extreme karaoke ขอสอบถามหน่อยครับ กำลังจะสั่งซื้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 10:57:08 น. »
ล็อคแล้ว เอาไปใช้กับเครื่องไหนก็ได้ครับและ ถ้าจำไม่ผิด ใช้เฉพาะ x 3.0 HL (มั้ง)
 แต่ กันและป้องกัน การแก้ไข Sf ครับ..

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
Re: โปรแกรม lock sf2 .ใน extreme karaoke ขอสอบถามหน่อยครับ กำลังจะสั่งซื้อครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 11:07:26 น. »
ตามท่านราศรีตุลว่าครับ ล็อกเพื่อป้องกันการแก้ไข ก็อปปี้

ที่แน่ ๆ ใช้ได้กับเฉพาะ เอ็กซ์ตรีมฮาร์ดล็อกครับ  เพราะคนที่จะใช้โปรแกรมนี้ได้ก็ต้องมีฮาร์ดล็อกครับ

ham2009

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 11:51:32 น. »
ล็อคแล้ว เอาไปใช้กับเครื่องไหนก็ได้ครับและ ถ้าจำไม่ผิด ใช้เฉพาะ x 3.0 HL (มั้ง)
 แต่ กันและป้องกัน การแก้ไข Sf ครับ..
//ถ้าล็อคแล้วให้ใช้เฉพาะเครื่องใครเครื่องมัน หรือ ให้ใช้ได้กับ HL ของใครของมันทำได้ไหมครับ เหมือนอีกโปรแกรม กลุ่มที่ทำ SF2 ขายต้องการมาก ในกลุ่มผมเองไม่ต่ำกว่า 50 เตรื่อง ถ้าได้ยินดีช่วยอุดหนุนส่งเสริมการขาย xtreme อีกโปรแกรมครับ//

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 12:19:13 น. »
//ถ้าล็อคแล้วให้ใช้เฉพาะเครื่องใครเครื่องมัน หรือ ให้ใช้ได้กับ HL ของใครของมันทำได้ไหมครับ เหมือนอีกโปรแกรม กลุ่มที่ทำ SF2 ขายต้องการมาก ในกลุ่มผมเองไม่ต่ำกว่า 50 เตรื่อง ถ้าได้ยินดีช่วยอุดหนุนส่งเสริมการขาย xtreme อีกโปรแกรมครับ//

ใช้ได้นะครับ  sound preset ซาวด์ของท่านศิลปินหน้าวัดและอีกหลายท่านในนี้

ก็สามารถล็อกใช้แต่ละฮาร์ดล็อกได้เลยครับ  เข้ามาบ่อย ๆ เดี๋ยวก็รู้เองล่ะครับ

แม้แต่มิดี้ยังล็อกได้เลยครับท่านว่าจะให้ใช้กับเครื่องไหนครับ

ham2009

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 13:04:32 น. »
ใช้ได้นะครับ  sound preset ซาวด์ของท่านศิลปินหน้าวัดและอีกหลายท่านในนี้

ก็สามารถล็อกใช้แต่ละฮาร์ดล็อกได้เลยครับ  เข้ามาบ่อย ๆ เดี๋ยวก็รู้เองล่ะครับ

แม้แต่มิดี้ยังล็อกได้เลยครับท่านว่าจะให้ใช้กับเครื่องไหนครับ
//งั้นอาทิตย์นี้ผมสั่งมาทดสอบก่อนหนึ่งตัว ได้ HL มาแล้วรบกวนชี้แนะด้วยนะครับ//

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 14:03:49 น. »
เมื่อท่าน มี HL แล้ว ท่านมีธุรกิจ จะขาย sf
อีก 50 กว่าเครื่องของท่าน ที่จะขายก็ต้อง ซื้อ HL ด้วย

แต่ กรณีถ้าต้องการใช้เครื่องใครเครื่องมัน ( HL ใคร HL มัน)
ต้องติดต่อ ท่าน Xman เพื่อขอ หรือ อาจจะซื้อ (ผมไม่รู้)
โปรแกรม Gen เพื่อใช้เป็นระบบ lisense หรือ .lic ..
เพื่อ ...ท่านหรือคนที่ท่านขายให้ สามารถนำไปใช้ที่ไหนก็ได้
เครื่องไหนก็ได้ ตามที่เค้าต้องการ
แต่การใช้ ทุกครั้ง ต้องเป็น HL ตัวนั้น ด้วย..

รีบซื้อนะท่าน เค้าไปไกลกันแล้ว ผมจับมันมาจะครบปี
ยังตามไม่ทัน

วันนี้พิมพ์ยาวหน่อย..

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 14:05:12 น. »
ลืม ที่ว่าอีกนั้น ท่านยังสมารถ ขาย HL ได้อีกด้วย ได้ 2 ต่อ เลย..
(ถ้ามีทุนพอนะ)

ham2009

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 15:00:00 น. »
เมื่อท่าน มี HL แล้ว ท่านมีธุรกิจ จะขาย sf
อีก 50 กว่าเครื่องของท่าน ที่จะขายก็ต้อง ซื้อ HL ด้วย

แต่ กรณีถ้าต้องการใช้เครื่องใครเครื่องมัน ( HL ใคร HL มัน)
ต้องติดต่อ ท่าน Xman เพื่อขอ หรือ อาจจะซื้อ (ผมไม่รู้)
โปรแกรม Gen เพื่อใช้เป็นระบบ lisense หรือ .lic ..
เพื่อ ...ท่านหรือคนที่ท่านขายให้ สามารถนำไปใช้ที่ไหนก็ได้
เครื่องไหนก็ได้ ตามที่เค้าต้องการ
แต่การใช้ ทุกครั้ง ต้องเป็น HL ตัวนั้น ด้วย..

รีบซื้อนะท่าน เค้าไปไกลกันแล้ว ผมจับมันมาจะครบปี
ยังตามไม่ทัน

วันนี้พิมพ์ยาวหน่อย..
//ผมคงต้องสั่ง HL มาลองเล่นรอก่อน งั้นรบกวนท่านส่งข่าวถึงท่าน x-man ด้วยนะครับเกี่ยวกับการล็อค-sf2 ให้ใช้กับ HL ใคร HL มันหรือเครื่องใครเครื่องมัน ด้วยนะครับ จะรอ ขอบคุณครับ

• คณะบริหาร
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2009, 18:40:43 น. »
//งั้นอาทิตย์นี้ผมสั่งมาทดสอบก่อนหนึ่งตัว ได้ HL มาแล้วรบกวนชี้แนะด้วยนะครับ//

ท่านอยู่ใกล้ตัวแทนจำหน่ายเราท่านใดสั่งได้เลยครับ 

คลิกเบาๆเพื่อสั่งกับตัวแทนที่ท่านสนใจครับ

หรือถ้าสนใจสั่งกับผมก็ได้นะครับ  รายละเอียดหลังการขายพวกเราพร้อมบริการเสมอครับ

โดยเฉพาะถ้าท่านแวะมาเยี่ยมที่นี่บ่อย ๆ ท่านจะได้มากกว่าจ่ายสองพันแน่นอนครับ