ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ต้องการซื้อโปรแกรมต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 3392 ครั้ง)

ออฟไลน์ จืดศักดิ์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 6C853617 ( ครูภูม )
พอดีผมสมัครเป็นสมาชิกใหม่ และต้องการซื้อโปรแกรมไม่ทราบว่าจะต้องทำอย่างไรครับ
อยากได้จริง ๆ ครับ ( เคยลองอ่านในการสั่งซื้อ ก็ไม่เข้าใจครับ )

ขอขอบคุณมาก ๆ ครับ

จืดศักดิ์

poom

• บุคคลทั่วไป

poom

Re: สมาชิกใหม่ต้องการซื้อโปรแกรมต้องทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2007, 16:02:13 น. »
....... ( เคยลองอ่านในการสั่งซื้อ ก็ไม่เข้าใจครับ )

ขอขอบคุณมาก ๆ ครับ

จืดศักดิ์

;) ไม่ไเข้าตรงส่วนไหน  จะได้บอกให้ครับ

• ระดับ 5
  • *
Re: สมาชิกใหม่ต้องการซื้อโปรแกรมต้องทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2007, 16:20:20 น. »
คือว่าเมื่อโอนเงินแล้ว ผมจะติดตั้งโปรแกรมได้แบบไหนครับ ( ตามข้อ1 ครับ )

ขอขอบคุณครับ

จืดศักดิ์

• ระดับ 5
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2007, 16:40:33 น. »
ถามต่ออีกนิดหนึ่งครับ (ต้องขอโทษด้วยครับ) ผมต้องการจะลง 2 เครื่อง
ต้องทำแบบไหนครับ
  1. ลงจาก cd หรือแบบไหนครับ
  2. หรือจากโหลดจาก net  แล้วถ้าอีกเครื่องไม่ได้ต่อ NET  จะลงอย่างไรครับ

ขออภัยที่ถามครับ  มือใหม่จริง ๆ ครับ

จืดศักดิ์

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2007, 16:53:51 น. »
ถามต่ออีกนิดหนึ่งครับ (ต้องขอโทษด้วยครับ) ผมต้องการจะลง 2 เครื่อง
ต้องทำแบบไหนครับ
  1. ลงจาก cd หรือแบบไหนครับ
  2. หรือจากโหลดจาก net  แล้วถ้าอีกเครื่องไม่ได้ต่อ NET  จะลงอย่างไรครับ

ขออภัยที่ถามครับ  มือใหม่จริง ๆ ครับ

จืดศักดิ์

ตัวโปรแกรมสามารถ Download ไปติดตั้งได้เลยครับ
ส่วนเครื่องที่ไม่มี net คงต้องใช้ Flash Drive copy ไปติดตั้งครับ
แล้วค่อย copy license.dat จากเครื่องนั้นมาส่ง mail เครื่องที่ต่อ net ครับ

chollathee

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2007, 16:55:37 น. »
ตัวโปรแกรมสามารถ Download ไปติดตั้งได้เลยครับ
ส่วนเครื่องที่ไม่มี net คงต้องใช้ Flash Drive copy ไปติดตั้งครับ
แล้วค่อย copy license.dat จากเครื่องนั้นมาส่ง mail เครื่องที่ต่อ net ครับ

ระบบ SMS ขอเพลง เอ้ย...ของไลเซ่นต์ยังไม่เสร็จเหรอพี่ชาย...?? ;D

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2007, 16:58:42 น. »
ระบบ SMS ขอเพลง เอ้ย...ของไลเซ่นต์ยังไม่เสร็จเหรอพี่ชาย...?? ;D

ตั้งแต่วันนั้นยังไม่ได้ทำอะไรเพิ่มเติมเลย
 :) :) :)