ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1599 ครั้ง)

dragonthai

• บุคคลทั่วไป
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2009, 20:06:44 น. »
ถ้าผมเอาพวก vcd คาราโอเกะ ไว้ในเครื่องอีกเครื่องหนึ่ง
แล้วต่อวงแลน แล้วให้อีกเครื่องสามารถใช้ไฟล็ vcd ได้ไหมครับ
เหมือนให้เครื่องที่เก็บข้อมูลเป็นเครื่องเซิฟเวอร์อ่ะครับ ถ้าทำได้ต้อง
ทำไงบ้างคับ

somjainuk74

Re: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 30 สิงหาคม 2009, 20:14:04 น. »
ถ้าผมเอาพวก vcd คาราโอเกะ ไว้ในเครื่องอีกเครื่องหนึ่ง
แล้วต่อวงแลน แล้วให้อีกเครื่องสามารถใช้ไฟล็ vcd ได้ไหมครับ
เหมือนให้เครื่องที่เก็บข้อมูลเป็นเครื่องเซิฟเวอร์อ่ะครับ ถ้าทำได้ต้อง
ทำไงบ้างคับ
สั่งให้โปรแกรมที่เล่นอยู่ไป lister ไดร์ที่เก็บเพลงไว้ครับ

dragonthai

Re: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2009, 13:33:18 น. »
พอจะอธิบายละเอียดนิดหนึ่งได้ไหมครับ แบบว่าคนละเครื่องเลยอ่ะครับ