ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านที่ซ่อมหม้อดึงไฟหรือที่เรียกกันว่าสเตปอัฟ อะไรประมาณนี้ครับ  (อ่าน 6870 ครั้ง)

บะหมี่มิวสิค สมุทรปราการ

• บุคคลทั่วไป
เป็นหม้อดึงไฟหรือที่เรียกว่าสเตปอัฟ อะไรนี้แหละครับ ว่าแถวสมุทรปราการ มีร้านไหนที่ซ่อมได้ บ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ จะใช้งานวันที่ 16 ม.ค.53 นี้

ออฟไลน์ สุระชาติ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 7485360D,9660E447,5D12658A(เด็กชายเคยโสด)
ถ้าอยู่อุดรผมบอกได้อยู่ครับ มันไกลกันเกินไป

:thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
ร้านซ่อมไดนาโม ร้านซ่อมมอเตอร์ก็ทำได้ครับ

patiwat_engi

พี่ลองดูร้านนี้ครับ http://www.tataelectric1.com/ เผื่อมีประโยชน์ครับ

บะหมี่มิวสิค สมุทรปราการ

ขอขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่ช่วยเหลือ ผมจะไปเดี๋ยวนี้ครับผม

ออฟไลน์ ทีมงาน ส.สีดา

• ระดับ 5
  • *
  • Hd7487360A (X-men) 0817682909 ทีมงานส.สีดาอุดรธานี
ถ้าอยู่อุดรผมบอกได้อยู่ครับ มันไกลกันเกินไป

:thank1: :thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

อุดรมันอยู่หม่องได๋หละอาจารย์ เผื่อสิไปใช่บริการครับ

yadongsound

ระยองก็มีครับ ร้านสมหมายไดนาโม :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ระยองก็มีครับ ร้านสมหมายไดนาโม :hap3: :hap3:

พี่...ร้านนี้เค้าสามารถ โม..ของผมจากบิดแบบ Manual ให้เป็นดึงไฟ ปรับไฟอัตโนมัติได้ไม๊ครับพี่ :happy: :D :D

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)
ถ้าจะโม...ซื้อใหม่ไม่ง่ายกั่วบ่ ตาเอก..โอ๊ยน้อ จะโมอย่างเดียว เดี๊ยปัดเหนี่ยว ผมยิ่งไม่มีใช้อยู่ :party:

อ่ะ อ่ะ..ก้อไม่มีตังค์ซื้อใหม่นี่...เอาของเก่ามาเหลาใหม่ให้แหลมๆ..ก้อแทงได้เหมือนเก่าเด้อ..อิอิ :happy: :D :D

yadongsound

พี่...ร้านนี้เค้าสามารถ โม..ของผมจากบิดแบบ Manual ให้เป็นดึงไฟ ปรับไฟอัตโนมัติได้ไม๊ครับพี่ :happy: :D :D
ได้ครับ ทำง่ายนิดเดียว ซื้อระบบ automatic มาเพิ่มอีกหนึ่งเครื่อง จะสามารถใช้ได้ 2 ระบบเลยครับ อิๆๆๆ :hap3:

• *
ได้ครับ ทำง่ายนิดเดียว ซื้อระบบ automatic มาเพิ่มอีกหนึ่งเครื่อง จะสามารถใช้ได้ 2 ระบบเลยครับ อิๆๆๆ :hap3:

ช่วยน้องหน่อยสิพี่..ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ว่ามา ไปเก็บกับตาไทครับพี่ ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
แพงจัง..ฮิ...

• *
แพงจัง..ฮิ...

เท่าไหร่จ๊ะ...คุณน้อง ที่อยากโมเพราะว่า ตัวนี้มัน 60 Amp. อ่ะ :happy: :D :D

• *
เท่าไหร่จ๊ะ...คุณน้อง ที่อยากโมเพราะว่า ตัวนี้มัน 60 Amp. อ่ะ :happy: :D :D
อิอิอิ  ซื้อเครื่องปั่นเลย  อิอิอิ  5kva :happy: :happy: :happy:

• *
อิอิอิ  ซื้อเครื่องปั่นเลย  อิอิอิ  5kva :happy: :happy: :happy:

ฮ่วย...ให้ซื้อใหม่อยู่นั้นแหล่ะ...โมจ้าโม...เด๊วปัดเหนี่ยว... :th2: :th2: :th2:

• *
ฮ่วย...ให้ซื้อใหม่อยู่นั้นแหล่ะ...โมจ้าโม...เด๊วปัดเหนี่ยว... :th2: :th2: :th2:
มีวิธีเดียว   เปลี่ยนขดลวดใหม่ ;D ;D ;D ;D ;D

• *
มีวิธีเดียว   เปลี่ยนขดลวดใหม่ ;D ;D ;D ;D ;D

ต้องขนาดนั้นเลยรึ...นึกว่ามีระบบที่สามารถนำมาต่อแล้วสามารถปรับกระแสไฟได้อัตโนมัติอ่ะ....ไม่ค่อยเข้าใจอยากฉลาดกะเค้าบ้าง คริ..คริ.. ;D ;D ;D

• *
ต้องขนาดนั้นเลยรึ...นึกว่ามีระบบที่สามารถนำมาต่อแล้วสามารถปรับกระแสไฟได้อัตโนมัติอ่ะ....ไม่ค่อยเข้าใจอยากฉลาดกะเค้าบ้าง คริ..คริ.. ;D ;D ;D
มีครับ........แต่บอกได้คำเดียวเลยว่าแพงมากๆ ;D ;D ;D ;D

• *
มีครับ........แต่บอกได้คำเดียวเลยว่าแพงมากๆ ;D ;D ;D ;D

อืม..งั้นเลิกคิดแล้วครับ..บิดเอาเหมือนเดิมละกัน เฮ้อ.... :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
อืม..งั้นเลิกคิดแล้วครับ..บิดเอาเหมือนเดิมละกัน เฮ้อ.... :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:
ผมแนะนำซื้อใหม่น่าจะูถูกกว่าครับ

• *
ผมแนะนำซื้อใหม่น่าจะูถูกกว่าครับ

ถูกกว่านะ..เท่าไหร่จ๊ะ..พี่ช้างที่รัก :kiss2: :love2: :love2: :love2:

• *
ถูกกว่านะ..เท่าไหร่จ๊ะ..พี่ช้างที่รัก :kiss2: :love2: :love2: :love2:
ใช้แบบมือน่ะดีแล้ว คุณพี่ขา คิดเอาแบบง่ายๆน่ะการแปลงอะไรสักอย่างมันยากและแพงครับ อีกอย่างหนึ่งหม้อแปลงไฟที่เป็นออโต้มันแพงโคตรๆเลย

• *
สำหรับตาช้างเรื่องแพงๆ ขี้ไก่ๆ
เพราะผมเห็นจ่ายตังค์ค่าคนงานที หลานแสน...จะเก็บเงิน...งานแต่งลูกสาวเหรอ...ฮ่วย..
เด๋วไปหาเด้อตอนเย็นคร๊าบๆๆๆๆๆ ;D ;D ;D
โอสักเค