ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้แบบว่า ... ครับ  (อ่าน 4333 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
อยากได้แบบว่า ... ครับ
« เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 17:11:45 น. »
อยากให้โหมด อีเลคโทน สามารถเล่นได้โดยไม่ต้องมาหยุดเพลงที่เราเล่นอยู่ แล้วค่อยมากดเข้าโหมดอีเลคโทน ครับ
ให้มันสามารถเล่น โหมดอีเลคโทน เลยได้ไหมครับ โดยไม่ต้องมาหยุดเพลงแบบนี้ มันฟังดูแล้วไม่เนียนครับ

จึงเรียนมาเพื่อพิจรณาต่อไป
                                                                    ขอบคุณทีมงานผู้พัฒนา xtreme

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก
Re: อยากได้แบบว่า ... ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 17:15:28 น. »
อยากให้โหมด อีเลคโทน สามารถเล่นได้โดยไม่ต้องมาหยุดเพลงที่เราเล่นอยู่ แล้วค่อยมากดเข้าโหมดอีเลคโทน ครับ
ให้มันสามารถเล่น โหมดอีเลคโทน เลยได้ไหมครับ โดยไม่ต้องมาหยุดเพลงแบบนี้ มันฟังดูแล้วไม่เนียนครับ

จึงเรียนมาเพื่อพิจรณาต่อไป
                                                                    ขอบคุณทีมงานผู้พัฒนา xtreme

อยากได้เหมือนท่าน  กระป๋อง  ครับผม    :thank1: 

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 17:19:47 น. »

อยากได้เหมือนท่าน  กระป๋อง  ครับผม    :thank1: 

มิฉะนั้นเราต้องช่วยกันดันครับ 55 ขอบคุณครับ

creator2006

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 17:25:49 น. »
ไม่เนียนครับ

ที่บ้านแม่กลองมีแต่เนียนๆนะกระป๋อง :hap3:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 17:30:18 น. »
ที่บ้านแม่กลองมีแต่เนียนๆนะกระป๋อง :hap3:

นั้นแน่ป๋าก็ ผมอยากได้ครับแบบเนียนๆ ครับ
โหมอีเลคโทนมีมาตั้งนานแล้วครับ ถ้าทำแบบที่ว่าได้นะครับ แจ่ม อยากได้ครับ

ออฟไลน์ เอ อุดร

• ระดับ 3
  • *
  • 7F0C1196
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 18:57:07 น. »

ขาวด้วยยิ่งดีก๊าบ ;D ;D

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 19:13:59 น. »
เห็นด้วยตาอัดนะ   แต่วันนี้ไปทำงานก่อนเด้อ.......

james-giggs

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 19:23:53 น. »
เห็นด้วยตาอัดนะ   แต่วันนี้ไปทำงานก่อนเด้อ.......
ที่ไหนครับท่าน จาได้ตามไปดูครับ :happy: :th2:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 20:05:46 น. »

แบบว่าอยากได้ครับ มันจะสุดยอดเลยนะครับจะบอกให้
จริงๆ แล้ว แนวที่ผมเล่นหรือแนวที่ผมชอบคือแนวอีเลคโทนครับ ท่านไพศาลทราบดี แม่นบ่
แม้กระทั้งการเล่น xtreme ก็ตาม ผมจะพยายามเล่นหรือทำให้เหมือนวงอีเลคโทนเล่นที่สุดครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 20:07:32 น. »
ที่ไหนครับท่าน จาได้ตามไปดูครับ :happy: :th2:

ร้านครัวแฮปปี้ หลัง ม.ใหม่ มหาสารคาม ครับกระผม  ผมตอบถูกไหมเนี่ย อิอิ

somjainuk74

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 20:20:35 น. »
กระทู้แจ้งแก้ไขเพิ่มเติมน่าจะไปอยู่รวมกับการแก้ไขปัญหาเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุด
ผมกลัวท่าน x-men ไม่เห็นและไม่ได้อ่านกระทู้นี้ จะไม่ได้นำไปแก้ไขให้
ลองคิดกันดูครับ คนๆเดียวกำลังแก้ไขโปรแกรม แล้วหลายท่านตั้งกระทู้แยกออกมา
อ่านไม่หมดและอ่านไม่ทันแน่
กระทู้ตั้งกันกระจักกระจายไปหมด ผมเองยังงง ที่หลายท่านตั้งกระทู้เรื่องโปรแกรมกันไปทั่วไปหมดเลย
และบางเรื่องเกียวกับปัญหาของโปรแกรม ก็เที่ยวเอาเรื่องนั้นเรื่องนี้มาโพสในกระทู้ ทำให้ท่าน x-men เสียเวลามาอ่านมาก
แทนที่จะไปแก้โปรแกรมได้เร็วขึ้น กลับต้องช้าลง

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 20:39:19 น. »
กระทู้แจ้งแก้ไขเพิ่มเติมน่าจะไปอยู่รวมกับการแก้ไขปัญหาเวอร์ชั่นใหม่ล่าสุด
ผมกลัวท่าน x-men ไม่เห็นและไม่ได้อ่านกระทู้นี้ จะไม่ได้นำไปแก้ไขให้
ลองคิดกันดูครับ คนๆเดียวกำลังแก้ไขโปรแกรม แล้วหลายท่านตั้งกระทู้แยกออกมา
อ่านไม่หมดและอ่านไม่ทันแน่
กระทู้ตั้งกันกระจักกระจายไปหมด ผมเองยังงง ที่หลายท่านตั้งกระทู้เรื่องโปรแกรมกันไปทั่วไปหมดเลย
และบางเรื่องเกียวกับปัญหาของโปรแกรม ก็เที่ยวเอาเรื่องนั้นเรื่องนี้มาโพสในกระทู้ ทำให้ท่าน x-men เสียเวลามาอ่านมาก
แทนที่จะไปแก้โปรแกรมได้เร็วขึ้น กลับต้องช้าลง

ครับป๋า ถ้างั้นเรียนผู้ดูแลบอร์ดครับ ช่วยย้ายกระทู้ผมให้อยู่ถูกที่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

somjainuk74

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 1 ตุลาคม 2009, 20:44:43 น. »
ครับป๋า ถ้างั้นเรียนผู้ดูแลบอร์ดครับ ช่วยย้ายกระทู้ผมให้อยู่ถูกที่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ดีมาก ท่าน x-men จะได้อ่าน ปัญหาที่ต้องการกันรับรอง ได้ตามความเรียกร้องครับ

james-giggs

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2009, 05:26:35 น. »
ดีมาก ท่าน x-men จะได้อ่าน ปัญหาที่ต้องการกันรับรอง ได้ตามความเรียกร้องครับ
:th2: :th2: :happy: :happy: :happy: :happy: :th2: :th2: :happy: :D

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2009, 07:44:27 น. »
มาดันครับมาดัน พ่อใหญ่หินมาช่วยผมดันหน่อยครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2009, 07:49:09 น. »
เดี๋ยวส่วนในโหมดอีเลคโทนจะทำต่อหลังได้ final v3.0 อีกรุ่นก่อนครับ
จะได้เอาไปใช้ออกงานได้ก่อน ถ้าแก้ตอนนี้เดี๋ยวกระทบส่วนอื่น ๆ ด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2009, 07:51:56 น. »
เดี๋ยวส่วนในโหมดอีเลคโทนจะทำต่อหลังได้ final v3.0 อีกรุ่นก่อนครับ
จะได้เอาไปใช้ออกงานได้ก่อน ถ้าแก้ตอนนี้เดี๋ยวกระทบส่วนอื่น ๆ ด้วยครับ

ขอบพระคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: วันที่ 2 ตุลาคม 2009, 20:34:26 น. »
พ่อใหญหินสิเอานำบ่ครับ พ่อใหญ่ไปไหนน้อครับ