ผู้เขียน หัวข้อ: Karaplayer.exe Error เวลาเข้าโปรแกรม ...  (อ่าน 6533 ครั้ง)

vendetta

• บุคคลทั่วไป
Karaplayer.exe Error เวลาเข้าโปรแกรม ...
« เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2007, 11:27:08 น. »
:-[ มันน่าจะมีสาเหตุมาจากอะไรบ้างอ่ะครับ แบบว่า พอจะเข้าโปรแกรมปุ๊บ มันก็จะมีกรอบ Error ขึ้นมาเลยอ่ะครับ Debug Error อะไรเนี่ยแหละ จะไม่ได้และ เครื่องของคนรู้จักน่ะครับ แต่ตอนลงตอนแรกใช้ได้ไม่มีปัญหานะครับ พอวันรุ่งขึ้น จะเอามาลองอีกที เข้าโปรแกรมไม่ได้และ ... เครื่องโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ (เครื่องไม่ได้อยู่กับมือผมด้วยซิ)
เลย Capture หน้าจอมาให้ดูไม่ได้ :-[ รบกวนกูรูทั้งหลายด้วยครับ :'(

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: Karaplayer.exe Error เวลาเข้าโปรแกรม ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2007, 12:15:59 น. »
:-[ มันน่าจะมีสาเหตุมาจากอะไรบ้างอ่ะครับ แบบว่า พอจะเข้าโปรแกรมปุ๊บ มันก็จะมีกรอบ Error ขึ้นมาเลยอ่ะครับ Debug Error อะไรเนี่ยแหละ จะไม่ได้และ เครื่องของคนรู้จักน่ะครับ แต่ตอนลงตอนแรกใช้ได้ไม่มีปัญหานะครับ พอวันรุ่งขึ้น จะเอามาลองอีกที เข้าโปรแกรมไม่ได้และ ... เครื่องโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ (เครื่องไม่ได้อยู่กับมือผมด้วยซิ)
เลย Capture หน้าจอมาให้ดูไม่ได้ :-[ รบกวนกูรูทั้งหลายด้วยครับ :'(

ลอง Remove โปรแกรมออก
แล้วติดตั้งตัว final เข้าไปใหม่ครับ

vendetta

• บุคคลทั่วไป
Re: Karaplayer.exe Error เวลาเข้าโปรแกรม ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2007, 13:54:27 น. »
ลอง Remove โปรแกรมออก
แล้วติดตั้งตัว final เข้าไปใหม่ครับ

ที่ผมลงทีแรก ก็ build 8 final เนี่ยเลยนะครับ

ไงก็ขอบคุณครับท่าน x-men มากนะครับ เดี๋ยวจะไปลองดูนะครับ ... เพี้ยง ... :angel: